(Tâm sự) Sau này không biết mình có hối hận về quyết định lúc này không

favoz_2013

Reaction score
1
truongvirtue said:
Đầu tiên em xin đăng ảnh tin nhắn em được gái tán cho mọi người không nghĩ em nói xạo :sogood:

Em sinh tháng 7/1998 (tuổi thực là 21 tuổi) :chaymau:
Em chưa từng yêu ai, chưa từng được hôn nữ giới; mặc dù có rất nhiều gái tán (cả trên fb lẫn ngoài đời), nguyên nhân lớn ở hiện tại là do em bị bệnh về tâm lý (không phải là mấy bệnh nghiêm trọng như tâm thần phân liệt,... đâu), cụ thể là rối loạn ám ảnh cưỡng chế,... khiến cho suy nghĩ của em không giống người bình thường.
Trong bệnh rối loạn ám ảnh cưỡng chế gồm bệnh ghen hồi tố, em chưa từng yêu ai, nên khi định yêu 1 ai đó thì em lại ám ảnh về việc cô ấy từng yêu say đắm người khác, từng có mối tình đầu, nụ hôn đầu khó quên (khoa học đã chứng minh mối tình đầu và nụ hôn đầu rất khó quên, yêu những người sau thì sẽ không có được cảm giác như khi yêu người đầu tiên), mà giờ muốn tìm 1 cô gái chưa từng yêu ai ở độ tuổi 16-25 (tuổi thực) là cực hiếm :go:
Và giờ em có suy nghĩ là cả đời em sẽ không bao giờ yêu ai, không kết hôn, không sinh con (mặc dù em là con một).
----------
Về việc skinship (động chạm cơ thể) thì em chưa từng hôn ai, chưa từng ôm ai; nhưng hồi lớp 12 có mấy bạn nữ trong lớp thích em, đứa thì chủ động sờ tay em, tựa đầu vào vai em, liên hoan tổng kết ngoài biển thì nhảy lên lưng bắt em cõng (nhưng em không, em cứ duỗi thẳng tay xuống, không chạm tay vào cơ thể bạn ấy); năm 2017 đi tập gym thì có chị xinh gái chủ động khoác vai em :beauty:
Đỉnh điểm là 2018 em đi xe máy đi dạo xa, lên cầu ngắm sông thì rớt chìa khóa xuống sông mà trong người em cầm đúng 10k, em nhờ 1 dì khoảng 4x 5x tuổi gì đó (mà chắc khoảng 4x tuổi), đã có chồng con, xấu và béo kinh khủng, dì ấy hứa sẽ bỏ tiền ra thuê người làm chìa khóa cho em nhưng phải để cho dì ấy ôm em, bóp ngực em :stick:
Vào thế bị động, em phải chấp nhận cho dì ấy ôm em, bóp ngực em, sờ đùi em rồi lân la tay sờ cờ him em (NHƯNG MAY MẮN LÀ EM ĐÃ DÙNG 2 TAY ĐỂ CHE CỜ HIM LẠI :sogood:), [cả 2 đều mặc quần áo đầy đủ nhé mọi người] rồi sau đó em muốn biết cảm giác bóp mông phụ nữ nó như thế nào nên em bóp một cái, cảm giác mềm nhũn do béo quá, không có một tý cảm xúc hay "cứng" gì cả luôn :chaymau:
Rồi dì ấy cứ gọi em là trai đẹp,... nữa :">
Rồi em bị ám ảnh mất mấy ngày
Đôi lời tâm sự :adore:
Thớt cho cái mặt thớt lên đây xem nào, chẳng có gì để chứng minh lời thím nói là thật cả :stick:

^T-Bag^

Reaction score
0
Ông gay lọ thì nói mịa gay lọ đi, lại bảo là ám ảnh cưỡng chế. Trên cai f17 này có phải e thẹn cái bòi gì

via vozForums for iPad

Reaction score
0
Thật ra cháu ko bị j cả đâu, đừng lo lắng quá. Cháu chỉ bị bê đê thôi, ko sao đâu.:chaymau:

vpvp1

Reaction score
0
truongvirtue said:
Có cần info nha :byebye:

Ai nói em hoang tưởng thì để em gửi thêm mấy cái tin nhắn của mấy bạn nữ khác chủ động nhắn tin làm quen em nha :sogood:
chỉ cần nhìn mặt thím là mọi người sẽ quyết định được chuyện thật hay giả :">