[Tâm sự] Ngày cuối năm, chia tay người yêu.

Vauzer

Reaction score
0
allen_iverson03 said:
Update : Nó vừa ntin "E cho a cơ hội để quay lại, dù sao e cũng đang ghi nhận những gì mà a đã làm cho e trong thời gian qua."
Mình chốt 1 câu : "Biến, tôi k phải con chó mà ngta đuổi hay gọi lại đều vẫy đuôi. Đừng ghi nhận cái gì cả, bước!"
Xong là nó block mình rồi :">

Update 2 : Nó lại vừa ntin cho e "Vậy anh nhất quyết không chịu quay lại đúng không? Kể cả khi tôi đã hạ thấp mình như thế"
Em : "Tôi nói lần cuối, tôi k phải kẻ ăn mày mà cầu xin cô ban ơn. Cô muốn tôi quay lại mà nói cái giọng như thế thì tự cô biết câu trả lời. Biến!"
Kỳ lạ nhỉ, nó dựa vào đâu mà cho mình ở thế cửa trên thế
bỏ đi mà làm người cụ ạ, chắc từ lúc mới yêu cụ lại chiều quá nên nó lại quen rồi

hungfocus91

Reaction score
0
allen_iverson03 said:
Update 2 : Nó lại vừa ntin cho e "Vậy anh nhất quyết không chịu quay lại đúng không? Kể cả khi tôi đã hạ thấp mình như thế"
Em : "Tôi nói lần cuối, tôi k phải kẻ ăn mày mà cầu xin cô ban ơn. Cô muốn tôi quay lại mà nói cái giọng như thế thì tự cô biết câu trả lời. Biến!"
Thím chiều nó quá nên nó vậy, ex cũ mình y chang, lúc mình chia tay thì e nó vật vã sml tại k bao h em nó nghĩ mình dám chia tay :go::go::go:

OaB

Reaction score
1
justin_ly93 said:
Vcl, 31t quen e sn 99
Ban đầu vô thớt tưởng quen em nào trạc tuôi vô gặp 99. Cười ỉa
Nó như 2 thế hệ rồi quen chó gì được, với lại cách ăn nói của cha này rỏ chán đời.
Sent from my iPhone Xs Max using vozForums

Meryem

Reaction score
0
allen_iverson03 said:
Update : Nó vừa ntin "E cho a cơ hội để quay lại, dù sao e cũng đang ghi nhận những gì mà a đã làm cho e trong thời gian qua."
Mình chốt 1 câu : "Biến, tôi k phải con chó mà ngta đuổi hay gọi lại đều vẫy đuôi. Đừng ghi nhận cái gì cả, bước!"
Xong là nó block mình rồi :">

đã quyết thì cứ "biến" "cút" "xéo" thế thôi, trình bày nhiều thế làm gì

oitroi00

Reaction score
0
Nhỏ đó mất nguồn thu nhập này chắc cũng xoắn lắm chẳng chơi. :go::go:

vivkin04

Reaction score
0
Dm 3 bữa lại khóc lóc ỷ ôi xin lỗi để quay lại ngay ấy mà. Điều đáng tiếc là đéo sút sớm hơn

Meryem

Reaction score
0
tôi đoán con kia nó ỉ ôi thêm tí là chủ thớt lại thành thằng osin tiếp

P74664

Reaction score
0
"Biến" là một câu trả lời hợp lí đấy.

Ai đời đàn ông 31 tuổi lại để một con ranh con chưa nứt mắt nó đè đầu, cưỡi cổ.

justin_ly93

Reaction score
0
OaB said:
Ban đầu vô thớt tưởng quen em nào trạc tuôi vô gặp 99. Cười ỉa
Nó như 2 thế hệ rồi quen chó gì được, với lại cách ăn nói của cha này rỏ chán đời.

Sent from my iPhone Xs Max using vozForums
Quen mấy con đó nó có biết con m* gì đâu. Toàn mơ mộng hão huyền. Tự cho mình là cái :lol: của vũ trụ. Đợt đầu năm có thử quen 1 con 2k1 là thấy bựa bm rồi:gach:
À do mới chia tay nên kiếm con nào tạo niềm vui chút, chứ trẻ quá nó cũg chả sn dc con khỉ gì cả :chaymau: