[tâm sự] mới xin nghỉ việc các thím ạ

slashvn

Reaction score
0
vo la so 1 said:
Phú Quốc mà ko có chỗ chơi?? chắc bác đùa chứ em vào đấy massage, đá 4 tây ta thiếu gì :sexy:
Ông làm tvgs với cdt thì may ra ăn chơi kiểu đấy đc:). Còn lính nhà thầu có mà dám chơi kiểu đấy:gach:, ngoài đấy nghe đâu khoản này đắt x2,3 bình thường :sweat:

via vozForums for iPhone

chelseafc_1108

Reaction score
1
vo la so 1 said:
Phú Quốc mà ko có chỗ chơi?? chắc bác đùa chứ em vào đấy massage, đá 4 tây ta thiếu gì :sexy:
mình ở dương tơ,ở đó toàn công nhân tới làm thôi với mặt bằng chung thì làm từ sáng tới 7-8h tối về(chưa kể có thể làm về muộn hơn)thì thím nghỉ có thể đi đâu nữa.về tắm rửa đi ăn cũng muộn cmnr

Cuucodoc

Reaction score
0
chelseafc_1108 said:
mình nạp đơn nghỉ rồi thím,đợi bàn giao xong về nhà chạy grab kiếm tiền trang trải rồi tìm việc nào đó gần nhà thôi thím!:sosad:
gần nhà thường ít cơ hội, loanh quanh vài năm lại nghỉ kiếm việc khác, tìm cái gì lâu dài đi fen

Hotgirl Midu

Reaction score
0
Nghề này công nhận khổ. Học khó, làm khổ xong còn bị nợ lương. Như shit :sweat:

sweet july

Reaction score
0
chelseafc_1108 said:
ăn bờ ngủ bụi!tôi ở ngoài đảo PQ đây chả có chỗ chơi,đời sống tinh thần cứ tù túng thế nào ấy.Đi làm sáng tới tối về game gủng chút gì đó rồi ngủ,cứ lặp đi lặp lại như vậy đấy:sosad::sosad:
ngoài đó k o có gõ à anh :pudency:

uranus13

Reaction score
0
làm xây dựng sau khi ông bán sức khỏe ngoài hiện trường thì tìm cách mà chuyển sang mảng tư vấn hồ sơ giấy tờ thủ tục pháp lý, tóm lại là làm bàn giấy thì nhàn hơn chút

dasunkid199x

Reaction score
0
Em cũng vừa nghỉ việc giám sát m&e,công việc chủ yếu là làm bản vẽ cho công nhân lắp đặt vs bóc tách khối lượng vật tư nhưng cảm thấy mình không phù hợp nên xin nghỉ sau 2 ngày,đồng nghiệp tốt,sếp tốt.Nhưng mà em lại không có đam mê,cảm thấy không thể ngày nào cũng đi 12km đến công trường trong bộ quần áo bảo hộ,không biết em bị sao nữa.Ra trường từ tháng 7 vừa rồi mà nhảy đến 5 cty,2 cty đầu về điện tử nhưng chỉ làm mỗi cty 1 tháng.Haizz:">

Gửi từ Meizu M3s bằng vozFApp

sudatinh

Reaction score
0
Tết ra cảm giác ít việc nhỉ :sweat::sweat: mọi năm tầm này rộn ràng phỏng vấn lắm. Giờ mãi mà ko thấy bên nào đến gọi đi pv

via vozForums for iPhone

lauxanh.com

Reaction score
0
sudatinh said:
Tết ra cảm giác ít việc nhỉ :sweat::sweat: mọi năm tầm này rộn ràng phỏng vấn lắm. Giờ mãi mà ko thấy bên nào đến gọi đi
năm nay do corona hay sao mà ít việc vãi :stick:
mình phỏng vấn ok vài chỗ rồi mà giờ chờ chỗ thơm hơn trả lời :pudency: