Tâm sự : Mới đi xét nghiệm tinh dịch đồ

ngoanvuavua

Reaction score
0
Vozer_Chay_Exciter_150 said:
nói chung cai nghiện thẩm,bia rượu,sống lành mạnh lại đừng stress quá stress cũng ảnh hưởng đó có tt là có con rồi sợ là ko có kia kìa

via vozForums for iPhone
Vâng bác, em cảm ơn bác đã chia sẻ. Em thấy may mà có tinh trùng, chắc cùng lắm Thụ tinh nhân tạo thì vẫn là con mình:pudency::pudency:

ngoanvuavua

Reaction score
0
CASNE1T said:
Trước mình cưới vợ xong nữa năm mà không thấy gì, cũng đi xét nghiệm tinh dịch đồ. Không nhớ kết quả cụ thể nhưng chỉ số tinh trùng cũng hơi yếu, và bị giãn tĩnh mạch thừng tinh.

Về ăn ngủ điều độ, tránh thức khuya, suy nghĩ căng thẳng. Tập thể dục. Ăn thêm hàu các kiểu. Uống thuốc bổ theo đơn bs kê.

Và mua thêm que thử rụng trứng về canh ngày để quan hệ. Cày hùng hùng gần 6 tháng thì tòi ra thằng ku :sexy:
Chúc mừng bác. Giờ em sẽ cải thiện chất lượng cuộc sống xem sao :adore:

ngoanvuavua

Reaction score
0
vtproduction said:
ừa của mình bị đặc bám kết nhiều, với cả đi chỗ lạ quay tay tâm lí nó cũng k đc thoải mái lắm :gach::gach: mãi đc có tí

đi 108 khám lại xem thím, hôm qua em khám là 1tr1 cả tinh dịch, xn máu, xn nước tiểu
Em chắc đi sang bên Nam học coi sao bác ạ :pudency: bác căn 4 ngày rồi làm lại cái xem sao

ngoanvuavua

Reaction score
0
botgiataba said:
MÌnh lấy vợ hơn 2 năm ko có con,cũng đi xét nghiệm thì tỉ lệ hơi thấp hơn 1 chút so với bt, Thế là thay đổi chế độ dinh dưỡng, toàn ăn bò, ăn trứng, ăn giá đỗ, cạnh ngày rụng trứng hoặc cứ 3 hôm chịch 1 lần ( ko cần ngày nào cũng chịc vì chich nhiều tinh trùng ko chất lượng) 4 tháng sau vợ co thai luôn, giờ con 5 tháng rồi
Thím có thể thao thể dục gì không:adore:

ngoanvuavua

Reaction score
0
dothanhha000 said:
Thật ý mà, mình làm bên xây dựng nên rượu bia ăn uống tạp pí lù, ngủ nghê lung tung phèng nên cách đây mấy năm cũng đi xét nghiệm kq là ysl khó đậu thai. Xem bảng kq nào là tinh trùng dị dạng, ko bơi, bơi yếu các kiểu.
Thế là về nhà cứ hốc thịt bò, thịt chó, giá đỗ, hàu nướng, bồ câu cháo liền tù tì 2 tháng liên tục. Con nhóc lớn giờ cũng 5 tuổi, còn con bé đang chờ chui ra :sexy:
Cái chính là cứ thoải mái tinh thần đi, càng buồn phiền lo nghĩ càng yếu
Vâng bác:adore:

Ablaze

Reaction score
0
Không lo đâu, ăn uống điều độ và bổ sung thêm thực phẩm có chứa kẽm vào.
Tập thể dục và ngủ nghỉ đúng giờ thì 1 thời gian là tình hình sẽ cải thienj ngay.

ngoanvuavua

Reaction score
0
Ablaze said:
Không lo đâu, ăn uống điều độ và bổ sung thêm thực phẩm có chứa kẽm vào.
Tập thể dục và ngủ nghỉ đúng giờ thì 1 thời gian là tình hình sẽ cải thienj ngay.
Bác có thể cho em hỏi thêm về căn nguyên không ạ, nghe bác nói thế em yên tâm lắm nhưng nghĩ chẳng lẽ mào lại đơn giản thế. Bác giải thích cho em được không a :sosad:

via vozForums for iPhone

langyeu

Reaction score
0
Bác chủ yên tâm nhé, mình trước đi khám kq còn tệ hơn bác rất nhiều. Thề luôn !
Thế là tâm lý thoải mái không xài áo mưa =)) 2 tuần dính mịa nó :D Cưới luôn :D

ngoanvuavua

Reaction score
0
langyeu said:
Bác chủ yên tâm nhé, mình trước đi khám kq còn tệ hơn bác rất nhiều. Thề luôn !
Thế là tâm lý thoải mái không xài áo mưa =)) 2 tuần dính mịa nó :D Cưới luôn :D
Người ta gọi đấy là lộc của bác, em cũng có ăn ở xấu xa gì đâu mà sao khổ quá bác ạ. Trước bác thế nào chia sẻ với em được không ạ, nếu có thể bác hộp em cũng được ạ :adore:

via vozForums for iPhone

langyeu

Reaction score
0
ngoanvuavua said:
Người ta gọi đấy là lộc của bác, em cũng có ăn ở xấu xa gì đâu mà sao khổ quá bác ạ. Trước bác thế nào chia sẻ với em được không ạ, nếu có thể bác hộp em cũng được ạ :adore:

via vozForums for iPhone
Mình bị tinh trùng vón cục, kết quả di động có 1% :sosad:
Khám mấy lần uống thuốc mà không hết. Mình bị vón cục cả 5 năm nay rồi :chaymau:
Ai dè có bồ thả mấy phát dính lun baby :beauty: