[Tâm sự] Mới chia tay gái vì chỉ mỗi chê gái đã quá lớn tuổi

ryajautb

Reaction score
35
Cưới thì tầm 24 - 28 ổn nhất mà, có làm sao đâu mà các ông lo tận 27 28 hết đát vậy. Trừ phi lên tận 29 30 mà vẫn chưa có người tìm hiểu là hơi lo đấy.

Gái trẻ ok đấy nhưng suy nghĩ trải nghiệm vẫn còn mù mờ lắm, làm méo gì có đứa nào tuổi trẻ đó mà có kinh nghiệm nhìn đời, để lo việc nhà, rồi tư tưởng thế này thế nọ còn chưa biết thế nào là đúng sai thế nào là hợp. Anh tìm đâu ra ????? Có những đứa biết điều biết nghĩ thì trông thế thôi, chứ là loại thực dụng, biết nghĩ cái phù hợp để lợi dụng chứ hay ho gì. Cáo thấy mẹ.

dochanh123

Reaction score
0
vinh91 said:
gái trẻ ông nào cũng thèm nhưng mà các ông đang nói gái 25-27 tã là ở vũ trụ nào thế?:surrender:
t thấy ở tỉnh lẻ mấy gái làm công nhân hay ở quê mới lấy sớm tầm 22-24 chứ ở hà nội.từ hồi cấp 1-3 bọn cùng lớp nó đi du học,ở nước ngoài chán chê rồi mới cưới.đh mất 4-5 năm rồi master 2 năm. sau về nước mới cưới
còn lên đh thì mấy e ở quê lên là ra trường thất nghiệp thì cưới luôn còn tầm 23-24 chứ nó đi làm rồi thì 26-27 mới cưới:go:
như t sang úc du học mới gặp vợ.lúc đó vợ cũng 26-27 rồi.nhìn xung quanh t chả thấy con nào mà 23-24 cưới cả:chaymau:
Đồng ý rất cao luôn, lấy mấy em 18-22t mới ra trường hoặc loại vào đời sớm thì bên nào cũng mệt cả.

BanhXe0_

Reaction score
0
JenV99 said:
Tháng trước được bà chị giới thiệu cho 1 con 28 tuổi làm cùng cquan bà ấy bảo nó ngoan ngoãn hiền lành nhưng hơi chậm. mình thì 32 rồi :pudency: nên cũng gật đầu đồng ý tìm hiểu xem, em nó còn chủ động nhắn tin hỏi han sau đó đi chơi, đi ăn các kiểu được vài hôm thì có 1 thằng nữa tán nó, nó cũng bảo có 1 người nữa đang tán em đang phân vân không biết lựa chọn ai. mình biết thằng đang tán nhà mặt phố, bố làm giám đốc nhưng thằng này bị hâm (nhà có 2 anh em trai bị hâm cả hai) nên nghĩ nó éo có cửa với mình, mình so mọi thứ đều hơn đứt em này và thằng kia (trừ cái nghèo hơn nó) nên bảo em cứ lựa chọn em lựa chọn thế nào anh sẽ tôn trọng qđ của em. rồi tối mấy hôm trc đi chơi vẫn nói với mình là em đã nói rõ với anh ý là làm bạn :">. vậy mà ngay 2 hôm sau lại nói xin lỗi mình, tình cảm của em nghiêng về anh ý hơn. em xin lỗi đã làm anh mất thời gian với em :stick: em đã nhận lời yêu anh ý :surrender:
Kết lại là gái tầm 27 tuổi trở lên dẩm lol thật sự :gach:
Ng ta đk tôt , chú vừa già vừa nghèo , sao đọ dc :pudency:

dochanh123

Reaction score
0
JenV99 said:
Tháng trước được bà chị giới thiệu cho 1 con 28 tuổi làm cùng cquan bà ấy bảo nó ngoan ngoãn hiền lành nhưng hơi chậm. mình thì 32 rồi :pudency: nên cũng gật đầu đồng ý tìm hiểu xem, em nó còn chủ động nhắn tin hỏi han sau đó đi chơi, đi ăn các kiểu được vài hôm thì có 1 thằng nữa tán nó, nó cũng bảo có 1 người nữa đang tán em đang phân vân không biết lựa chọn ai. mình biết thằng đang tán nhà mặt phố, bố làm giám đốc nhưng thằng này bị hâm (nhà có 2 anh em trai bị hâm cả hai) nên nghĩ nó éo có cửa với mình, mình so mọi thứ đều hơn đứt em này và thằng kia (trừ cái nghèo hơn nó) nên bảo em cứ lựa chọn em lựa chọn thế nào anh sẽ tôn trọng qđ của em. rồi tối mấy hôm trc đi chơi vẫn nói với mình là em đã nói rõ với anh ý là làm bạn :">. vậy mà ngay 2 hôm sau lại nói xin lỗi mình, tình cảm của em nghiêng về anh ý hơn. em xin lỗi đã làm anh mất thời gian với em :stick: em đã nhận lời yêu anh ý :surrender:
Kết lại là gái tầm 27 tuổi trở lên dẩm lol thật sự :gach:
thím làm cả đời có chắc dc thành nhà mặt phố bố làm to như thằng kia ko? ko thì thím thua thôi, hâm là thím thấy chứ em nó ko thấy thì dẩm cái gì hả thím :sexy:

WENBIE

Reaction score
4
quangvh said:
Người yêu mình cũng 27t rồi, công nhận nhan sắc k bằng mấy em trẻ tuổi nhưng được cái biết suy nghĩ, đảm đang, nhiều lúc cũng so sánh, muốn tìm em nào trẻ hơn nhưng nghĩ lại thì mình cũng nên hài lòng với em ấy
MAKE VOZ GREAT AGAIN !!![/b] bằng vozFApp[/i]

veanhchibi

Reaction score
0
Nói chung kết lại quan trọng nhất là cái tính tình. Còn 30 32 vẫn cưới tốt. Đừng có lên tận 35 là được