KIA_Vi_dep_trai

Reaction score
0
heart_alone said:
chúc mừng thím
tôi thì crush tán tôi trước
nhưng chẳng may tôi lại thích nàng mê mệt khi mà nàng ko còn cảm hứng với tôi, do tôi đã lầy lội quá khiến nàng ko chấp nhận
tôi có cố gắng chiều lòng nàng cỡ nào nàng cũng ko hề mảy may
nhưng khi tôi thôi ko tác động nữa thì em nó lại khều khều, lâu lâu nt quan tâm này nọ làm tôi tưởng cmn bở, thế là cũng rủ e nó đi ăn cf xem phim 3 lần, dù nc với nhau đủ chuyện và cảm giác ấm cúng vãi lồn nhưng để ngồi cạnh nó thì khó vl, nó vẫn giữ khoảng cách ko cho mình tiến tới
thế đấy
bỏ nó đi cho nhẹ đầu thì tháng sau hay tháng sau nữa nó like post mình, hoặc nt 1 quan tâm 1 chút, thế là mình lại tưởng bở, lại vồ lấy nhưng éo có clg cho mình cả,chỉ được cái tốn tg và năng lượng kinh cmn khủng
thế là sau 1 hồi cù cưa, tôi đã chặn fb, message, sdt của con bitch đó vào lúc 2h sáng khi đang ngồi suy ngẫm :)
mẹ kiếp con khốn kiếp :gach:
Tôi cũng gặp một con hãm loz đây. Mình nói chuyện thì nó tỏ ra chảnh chó, bơ thì lại khều khều gạ gạ. Mới đây 20/10 còn bị quả làm nhục. Tặng hoa thì cười nói cảm ơn ghê lắm. Trót hẹn đi với bạn nên mời cafe bù sau. Tiễn về một đoạn xa ...
Sau đó về nhắn tin với bạn, bảo mình như con gà công nghiệp, chắc bố mẹ nuôi nhốt từ nhỏ. Cầm hoa cho nó lịch sự thôi.
Tối hôm đấy bạn nó còn up ảnh hoa mình tặng lên, tag vào trêu đùa.
ĐM, sao số tôi lại gặp bọn mất dạy như vậy :sosad:
Việc tôi sống đơn giản, không màu mè thì xứng đáng bị mang ra dè bỉu trêu đùa à :choler:

Stone™

Reaction score
1
KIA_Vi_dep_trai said:
Tôi cũng gặp một con hãm loz đây. Mình nói chuyện thì nó tỏ ra chảnh chó, bơ thì lại khều khều gạ gạ. Mới đây 20/10 còn bị quả làm nhục. Tặng hoa thì cười nói cảm ơn ghê lắm nhưng trót hẹn đi với bạn nên mời cafe bù sau. Tiễn về một đoạn xa ...
Sau đó về nhắn tin với bạn, bảo mình như con gà công nghiệp, chắc bố mẹ nuôi nhốt từ nhỏ. Cầm hoa cho nó lịch sự thôi. Trước mặt sau lưng khác hẳn.
Tối hôm đấy bạn nó còn up ảnh hoa mình tặng lên, tag vào trêu đùa. Cảm thấy nhục ghê gớm.
Việc tôi sống đơn giản, không màu mè, có phần nhạt nhẽo thì xứng đáng bị mang ra dè bỉu trêu đùa à :choler:
Cái loại đấy thì cho chim cút luôn thôi chứ lăn tăn gì nữa bạn tôi ơi. Giành thời gian và tình cảm cho cô gái khác trân trọng mình hơn thôi.

KIA_Vi_dep_trai

Reaction score
0
Stone™ said:
Cái loại đấy thì cho chim cút luôn thôi chứ lăn tăn gì nữa bạn tôi ơi. Giành thời gian và tình cảm cho cô gái khác trân trọng mình hơn thôi.
Thím nghĩ tôi lăn tăn sao. Tôi nhạt chứ có ngu éo đâu. Chỉ thấy bực như kiểu dẫm phải shit ấy :canny:

shark410

Reaction score
0
KIA_Vi_dep_trai said:
Tôi cũng gặp một con hãm loz đây. Mình nói chuyện thì nó tỏ ra chảnh chó, bơ thì lại khều khều gạ gạ. Mới đây 20/10 còn bị quả làm nhục. Tặng hoa thì cười nói cảm ơn ghê lắm nhưng trót hẹn đi với bạn nên mời cafe bù sau. Tiễn về một đoạn xa ...
Sau đó về nhắn tin với bạn, bảo mình như con gà công nghiệp, chắc bố mẹ nuôi nhốt từ nhỏ. Cầm hoa cho nó lịch sự thôi. Trước mặt sau lưng khác hẳn.
Tối hôm đấy bạn nó còn up ảnh hoa mình tặng lên, tag vào trêu đùa. Cảm thấy nhục ghê gớm.
Việc tôi sống đơn giản, không màu mè, có phần nhạt nhẽo thì xứng đáng bị mang ra dè bỉu trêu đùa à :choler:
Tôi tặng con crush thỏi son mac, với chai khoáng trang điểm, thiệp, hoa với quà cho mèo, nó làm hẳn video cảm ơn này nọ, xong nó vẫn sút tung đít vì 1 anh giai nó chưa gặp lần nào tặng hẳn 1 cái nhẫn gần chục trẹo đây này.
Đéo phải ông nhạt nhẽo đâu, mà khi ông có tiền thì đéo đứa nào dám dè bỉu trêu đùa ông :byebye:.

KIA_Vi_dep_trai

Reaction score
0
shark410 said:
Tôi tặng con crush thỏi son mac, với chai khoáng trang điểm, thiệp, hoa với quà cho mèo, nó làm hẳn video cảm ơn này nọ, xong nó vẫn sút tung đít vì 1 anh giai nó chưa gặp lần nào tặng hẳn 1 cái nhẫn gần chục trẹo đây này.
Đéo phải ông nhạt nhẽo đâu, mà khi ông có tiền thì đéo đứa nào dám dè bỉu trêu đùa ông :byebye:.
Đàn bà biết đâu mà lần ông ơi, thằng kia khéo tặng nó xong, nó còn chưỉ cho là ngu nữa đấy :rofl:
Đúng nhất nên lựa bạn mà chơi, tránh dây vào bọn mất nết thôi :sweat:

heart_alone

Reaction score
0
KIA_Vi_dep_trai said:
Stone™ said:
Bình tĩnh đi thím
Bơ nó nhưng đừng chặn fb
Cứ để đấy
Đi tập gym đi
Phông bạt lên
Lành mạnh lên
Roiif có ngày nó nhìn nhận lại thím khác
Tôi bây giờ tuy là fa méo dám mạnh mồm nhưng hồi trước cũn đã tưng gặp tình trạng tương tự
Đến ngày tôi đảo kèo khiến em nó phải gây sự chú ý của tôi nhưng tôi méo thèm nữa:matrix:

KIA_Vi_dep_trai

Reaction score
0
heart_alone said:
Bình tĩnh đi thím
Bơ nó nhưng đừng chặn fb
Cứ để đấy
Đi tập gym đi
Phông bạt lên
Lành mạnh lên
Roiif có ngày nó nhìn nhận lại thím khác
Tôi bây giờ tuy là fa méo dám mạnh mồm nhưng hồi trước cũn đã tưng gặp tình trạng tương tự
Đến ngày tôi đảo kèo khiến em nó phải gây sự chú ý của tôi nhưng tôi méo thèm nữa:matrix:
Giải quyết vấn đề gì đâu thím ơi. Quan trọng là cải thiện bản thân để gặp người tốt trong tương lai chứ nếu làm như thím thì đang kiểu cố chứng minh với em kia để trả thù cho bõ ghét vậy :chaymau:

MaxtrollQT

Reaction score
0
Tôi cũng bị. 1 ngày đẹp trời gái unfr và ...à đéo có cái sau đó nữa. Mình cũng đéo hiểu điều gì xảy ra nhưng lòng tự trọng đéo cho phép mình hỏi lại.

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 5 bằng vozFApp

LeuBaoCoTam

Reaction score
0
tôi thề bọn gái nó dẫm đéo thể hiểu được các anh ạ

bọn nó cảm thấy cái gì đó không thích là block ngay, dù trước đó hoàn toàn vui vẻ