[Tâm sự] Đó là bạn gái tôi, và thằng khốn nào đấy!

trunghq

Reaction score
0
Đào mộ ra cái này chắc là của em trong bài của thớt, các thím quote đức lại cho ai không biết nhé.

Originally Posted by chip4eyes
Anh.
Là em đây, a đừng giận anh K nha, là ảnh cho em biết củng là ảnh cho em mượn cái nick này. 2 tiếng em đọc hết 93 trang, đọc từng cái reply của từng người, và cả của a nữa.
Em hiểu tính cách a, a rất quan tâm em, luôn lắng nghe em, luôn bên cạnh em. Và xin anh đừng nghi ngờ tình cảm của em. Nó là thật đấy, nhưng em biết, anh luôn quá quan trọng việc đúng và sai. Chẳng lẽ tình cảm đôi mình chỉ thế thôi hả anh?
Ở vn bây giờ 2 giờ sáng rồi nhỉ, chắc anh cũng đang ngủ ngon giấc.
Hơn 90 trang em đã hiểu được nhiều điều lắm anh à. Có người gọi em là điếm, là phò. Haha, anh có hiểu người anh yêu đau đến mức nào không? hay là anh chẳng còn yêu em nữa? hay là sai lầm của em chỉ là một cái cớ để anh rời xa em?
Tình mình kết thúc rồi anh nhỉ, đừng hiểu lầm nhé. em viết chỉ để anh biết là em chưa từng lừa dối anh trong chuyện tình cảm. em dấu anh chuyện đi gặp người đó cũng chỉ vì em biết cái tính nóng nảy của anh. anh sẽ đồng ý sao? Đừng có dối em, chuyện trinh tiết. anh bảo nó không quan trọng. có phải thế không? em hiểu anh nhất đấy. Em đã từng ngu ngốc khi trao đi quá dễ dàng, ước gì em được gặp anh sớm hơn nhỉ. em đã có thể có một cuộc tình tuyệt vời. em ước người mà em trao thân phải là anh, lúc nào cũng chỉ là anh.
viết những dòng này nước mắt em lại rơi rồi. nhưng mà anh này, đừng có thương hại em, em không cần.
Anh hỏi em có ngủ với người đó không. Lúc đó em không thể trả lời anh được, em xin lỗi, chỉ là lúc đó em đã quá đau lòng rồi, đến giờ em vẫn muốn tát cho anh 1 cái vì câu nói đó. Anh cũng đừng nghĩ mình trong sạch. ghét anh lắm nhưng nhiều lần em coi như không biết.
Cảm ơn anh vì tất cả, cảm ơn anh vì một cuộc tình đẹp như mơ. Anh nói đúng, tình đẹp là tình dang dỡ. Nhớ nhé, anh mất em rồi đấy. Em sẽ không về vn nữa, ít nhất cho đến lúc em thanh thản.
Cái shop của em giao lại cho bé thanh, anh giúp nó nhé. Cho em gửi lời hỏi thăm sức khỏe của mẹ và ba, à thôi, từ giờ em không có quyền gọi như vậy nữa rồi.
Hôn anh
Chào anh !

windy267

Reaction score
0
Ae bình tĩnh,mọi chuyện xong rồi,thớt sắp cưới rồi thì phải
Đợi hôm nào thớt lên hỏi lại cho chính xác

reddinang

Reaction score
0
Ui da, tôi muốn tìm cô gái trong câu chuyện này để tỉnh tò quá