Tâm sự , đã bao h các bác tận cùng của nỗi buồn chưa

dangphuc141295

Reaction score
0
Chào các bác , lập topic này ra để hỏi các bác có ai giống e không :sosad: , tận cùng của sự tuyệt vọng , chỉ mới hôm qua thôi e phải xoay tiền mỗ cho mẹ , cả chục thằng bạn chả ai cho mượn dù là 1tr 2tr , người iu thì chia tay , người iu cũ thì đám cưới , :sosad::sosad::sosad:, buồn muốn khóc mấy bác à

ctw_god

Reaction score
0
dangphuc141295 said:
Chào các bác , lập topic này ra để hỏi các bác có ai giống e không :sosad: , tận cùng của sự tuyệt vọng , chỉ mới hôm qua thôi e phải xoay tiền mỗ cho mẹ , cả chục thằng bạn chả ai cho mượn dù là 1tr 2tr , người iu thì chia tay , người iu cũ thì đám cưới , :sosad::sosad::sosad:, buồn muốn khóc mấy bác à
Đó mới là cuộc sống bro.
via vozForums for iPhone

duymanh777

Reaction score
0
dangphuc141295 said:
Lúc hoạn nạn mới biết ai là bạn mà. :go:

sirlyndon

Reaction score
0
Cũng đang tận cùng nỗi buồn đây. Lao vào công việc thì việc tắc, chạm vào tình ái thì ái tan. Giờ lạc trôi thôi

Gửi từ Note 9 usa bằng vozFApp

dasunkid199x

Reaction score
0
Ở hoàn cảnh của bác e cũng không biết phải làm sao,chúc bác gái vạn sự bình an

Gửi từ Meizu M3s bằng vozFApp

codervietnam

Reaction score
0
người thân duy nhất, kiện mình ra tòa.

sốc nhưng rồi thấy bình thường

thebest

Reaction score
1
Mùng 2 tết đòi mua cho hộp chocopie k được nên đâm ra hận lên voz viết bài oán hận bị vozer chửi chục page.

zenki

Reaction score
0
Cờ bạc âm 100 củ , giờ tự ti với bản thân