lovelovelbaby

Reaction score
1
Oreki Houtarou said:
Vấn đề là nó có sử dụng không.
Có thì đòi, không có thì đục con L kia là xong :look_down::look_down::look_down:
không sử dụng thím ạ. Mình off web luôn rồi ạ :pudency:

seichan502

Reaction score
0
Đáng lẽ nên nhận cọc trước bác ạ, với hạn chế làm cho người quen trừ khi thân kiêu không tính toán gì, nhờ sửa này nọ mà ít khi có phí bảo hành lắm bác, với có gì cũng khó nhìn mặt :pudency: .

Ten Ten Ten Ten Ten

Reaction score
0
lovelovelbaby said:
như tít các thím ạ. nhận làm website giùm cho bạn của thằng bạn (website quảng cáo sản phẩm tin tức thôi). :chaymau:

Làm có 3tr hosting 500k 1 năm mà cũng chê mắc :pudency:. Làm xong xuôi hết rồi gửi xem thì một hai tuần sau liên lạc vài mail rồi nhắn lại nội dung thế này.

Do em chủ quan không lấy tiền cọc trước do làm qua người quen. :stick::stick:

Đôi lời tâm sự cho đỡ buồn các thím ạ. Cũng là cơ sở kinh doanh lớn mà làm ăn chán quá các thím ạ
.

Cũng ko buồn reply lại luôn :chaymau:
Nhắn lại L cho phịch cái trừ nợ :sexy:

ryajautb

Reaction score
35
Mình cũng dân IT, rất ngại làm mấy cái món nhỏ nhỏ như kiểu website ở VN ntn. Tiền thì ít, đòi hỏi nhiều, công maintain sau này rất cực. Có rất nhiều vụ gọi làm nhưng đều từ chối hoặc giới thiệu sang chỗ khác làm. Khuyên thím rảnh thì kiếm mối freelance tụi nc ngoài mà làm. Tránh mấy thằng gốc Ấn đụ ra là đc

Được gửi từ iPhone 7 Plus - vozForums

boconcoder

Reaction score
0
Tập quen dần với điều đó đi nha thím , mình dev mà toàn bị xù đây này :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl: