succubus

Reaction score
0
Lần gần đây nhất đi phượt chạy xe xuyên đêm từ Sapa về Tà Xùa, đi qua bao nhiêu đèo dốc có thấy mẹ gì đâu :chaymau:. Có đoạn 3 giờ sáng lạc ở chỗ đèo Lũng Lô trời mù sương đéo thấy gì, mò gần 30p mới tìm được đường ra :gach:

sasuke_ango

Reaction score
0
Tre_Trau_96 said:
Đèo Bảo Lộc 1-2 giờ sáng thì mình đi rồi, vẫn dễ đi.
Hôm qua 21h leo đèo Tà Pứa, có một đoạn ngắn thôi nhưng lần đầu đến đó luôn, vừa đi vừa cóng, đau hết cả tay, có mẹ con nhà kia vẫy tay quá giang mà mình không dám dừng lại, ra đến gần đèo Bảo Lộc thì mừng hết lớn :sosad:
Vãi cả quá giang :surrender:

Reaction score
0
Tre_Trau_96 said:
Đèo Bảo Lộc 1-2 giờ sáng thì mình đi rồi, vẫn dễ đi.
Hôm qua 21h leo đèo Tà Pứa, có một đoạn ngắn thôi nhưng lần đầu đến đó luôn, vừa đi vừa cóng, đau hết cả tay, có mẹ con nhà kia vẫy tay quá giang mà mình không dám dừng lại, ra đến gần đèo Bảo Lộc thì mừng hết lớn :sosad:
sao bỏ con giữa chợ vậy thím :stick::stick::stick:

newken

Reaction score
0
phong chong tham nhung said:
mình tính đi xe máy qua đèo hải vân tầm 1 2 giờ sáng trong dịp tết này. mà nghe mấy thằng bạn nó nói đèo đó khuya nguy hiểm oan hồn nhiều lắm :stick::stick:. nghe xong muốn ở nhà luôn mấy thím ạ :go:
Có đợt mình đi với hội nhiếp ảnh lên đây chụp vào 1,2h sáng nè :sexy: Oan hồn gì đâu, chỉ sợ tụi cướp thôi, còn lại bình thường:chaymau:
Mà dm, đêm khuya ở đây lạnh vl :sweat:
Gửi từ Vùng đất của King tộc bằng vozFApp

Reaction score
0
newken said:
Có đợt mình đi với hội nhiếp ảnh lên đây chụp vào 1,2h sáng nè :sexy: Oan hồn gì đâu, chỉ sợ tụi cướp thôi, còn lại bình thường:chaymau:
Mà dm, đêm khuya ở đây lạnh vl :sweat:

Gửi từ Vùng đất của King tộc bằng vozFApp
vay thôi chắc di đèo ban ngày

hieu1089

Reaction score
0
Giác đó leo đèo để nhập hội với tụi nó luôn ah

Sent from Xiaomi MI MAX 3 using vozFApp

hixinh

Reaction score
1
Thấy nhiều người kể gặp ma trên đèo hải vân rồi
Tùy thớt thôi, ko sợ gì, vững tay lái thì chạy thôi

Sent from Meizu Note9 using vozFApp

Luu Duc Qua

Reaction score
0
fire/in/the/hole said:
Mình từng chạy đèo Hải vân lúc 1h sáng đầy sương mù rồi đây, vì giờ đó hết xe trung chuyển chứ ko phải ưa mạo hiểm gì. Đi từ bên này qua bên kia đèo khoảng 30p ko gặp xe nào khác, ma quỷ thì lại càng ko. Đi cẩn thận cho thân mình thôi, ma quỷ có gì đâu mà sợ
Ma quỷ không sợ. Nhưng đang đổ đèo gặp con đĩ nào nó băng qua đường giật mình thắng gấp thì lại đáng sợ đấy :sexy: