Reaction score
0
mình tính đi xe máy qua đèo hải vân tầm 1 2 giờ sáng trong dịp tết này. mà nghe mấy thằng bạn nó nói đèo đó khuya nguy hiểm oan hồn nhiều lắm :stick::stick:. nghe xong muốn ở nhà luôn mấy thím ạ :go:

lodthmor

Reaction score
0
Có đoạn khúc cua như khuỷu tay nhé, đi tới đó cẩn thận chậm chậm. Gặp ma thì chúc may mắn

ksbongdem

Reaction score
0
Oan hồn hay ko éo biết, nhưng chạy đêm lên đèo để mà thắp nhang ak :go:

chelseafc_1108

Reaction score
1
Ông đi k quen thì đừng đi!nếu đi quen đường thì nên rủ thêm 1 chiến hữu nữa rồi đi

via vozForums for iPhone

quay tay clone ver3

Reaction score
0
đi ban ngày đã lạnh cả gáy, khúc cua gấp nào cũng có miếu, ông đi thì bình an, gặp ma thì cũng từ từ mà đi, hoảng là thành ma cmnl

fire/in/the/hole

Reaction score
0
Mình từng chạy đèo Hải vân lúc 1h sáng đầy sương mù rồi đây, vì giờ đó hết xe trung chuyển chứ ko phải ưa mạo hiểm gì. Đi từ bên này qua bên kia đèo khoảng 30p ko gặp xe nào khác, ma quỷ thì lại càng ko. Đi cẩn thận cho thân mình thôi, ma quỷ có gì đâu mà sợ

Mahone

Reaction score
0
Trước đi chơi 1 2h sáng leo đèo cù mông với bảo lộc giờ nghĩ lại kinh vãi
cũng khôn toàn chờ xe ô tô nó bắt đầu leo đèo thì mình chạy theo nó cho đỡ sợ

Gửi từ điện thoại bàn bằng vozFApp

bodyfile

Reaction score
0
thằng em làm phòng khám dưới Lăng Cô kể thì các diệp cuối năm phòng nó đón các anh hùng té xe trên đèo từ chết tới bị thương đông như quân Nguyên.

Chuyện ma mị thì trên đèo cũng lắm nhưng đi đêm thì nguy hiểm là do ánh sáng rất yếu, nhiều đoạn có dùng đèn pha nhưng tầm nhìn cũng chỉ vài mét, đó là chưa kể gặp sương mù.

Khuyên chủ thớt nên để sáng tầm 5h rồi ngồi xe qua hầm, chậm vài tiếng không mất gì nhưng mạng mình chỉ có 1_thôi

Sent from Xiaomi Redmi Note 8 Pro using vozFApp

Ps_Ai_Ae

Reaction score
0
Tốt nhất nên đi ban ngày cho an toàn, chứ nói ra sợ b không tin, trước mình đi 1 lần đi lòng vòng thế éo nào vẫn về chỗ cũ
, sợ quá vạch quần ra đái lên khắp xe rồi mới đi tiếp, hên là sau đó ra được khỏi đèo