[Tâm linh] [ Có hình ] Câu chuyện kì lạ khi đi đền Mẫu.

Thu Minh .

Reaction score
3
GoTen said:
Vừa mới soi vào rợn hết cả người. 2 đồng xu này nảy thình thịch, có âm lực mạnh lắm. Không tốt, có vẻ ko tốt lắm, vác về hại gia. Thớt khôn thì tìm cách rao cho các thầy bà hoặc đưa cho trù trị chùa :sweat::sweat::sweat: em thì chắc ko dại ôm món này, ôm vào dễ vác họa
anhhungbanphim1325 said:
Hình trong cái bát. Ko đùa được đâu.
Bát này em nghĩ niên đại gần, thời lê mạc hay gì đó.

favoz_2013

Reaction score
1
Thu Minh . said:
1 đồng mà thím. :sosad: thế em lỡ bẻ gẫy rồi thì sao ạ :sosad: hic hôm nọ có chuyện em chưa kể, trước khi dưa cho cô, em có rẽ qua đền gần nhà. Đền này trước đất nhà em và của ông em trước đây trông, nhỏ em lên chơi suốt à. Nên có thể nói đền này gắn bó với gd em lắm :stick:
Rồi em tự nhiên cầm đồng xu ra bẻ gẫy. Em thề. như có lực nào xui em ý. :sosad: tự nhiên cầm ra bẻ gãy ko suy nghĩ.nếu nói như thím thì đang cứu em đó :byebye:
Thớt sinh năm bao nhiêu vậy? Mai đi tìm lại cái người đưa bát cho thím, gặp và nói chuyện với người ấy xem thế nào đi :gach:
Nhớ quay video và chụp ảnh lại rồi úp đít tình hình xem thế nào :gach:
Nhà thớt có người thờ Phật mà lại không biết gì hay không có khả năng gì à :surrender:

Thu Minh .

Reaction score
3
favoz_2013 said:
Thớt sinh năm bao nhiêu vậy? Mai đi tìm lại cái người đưa bát cho thím, gặp và nói chuyện với người ấy xem thế nào đi :gach:
Nhớ quay video và chụp ảnh lại rồi úp đít tình hình xem thế nào :gach:
Nhà thớt có người thờ Phật mà lại không biết gì hay không có khả năng gì à :surrender:
Thoa này bắt được hư không
Biết đâu Hợp phố mà mong châu về :sosad:
Nhà em xa đó lắm thím chắc tết năm sau chỉ có bám bố mẹ thì may ra đi được chứ em không dám đi xa một mình đâu :pudency:
Thôi thì năm sau mong gặp lại bà đó để trả vật về chủ vậy :go: Mong bà vẫn ở đó. Còn không rõ mặt bà ấy nữa, mong năm sau bà vẫn mặc bộ quần áo đó đợi em :sosad:

GoTen

Reaction score
1
Đồ chưa phải của mình đã táy máy bẻ :sweat::sweat::sweat:

Thu Minh .

Reaction score
3
GoTen said:
Đồ chưa phải của mình đã táy máy bẻ :sweat::sweat::sweat:
Em nâng niu nó lắm chứ :surrender: em còn định luồn dây qua làm vòng cổ. Em chưa bao giờ có ý định bẻ. Nhưng sự thực là tự nhiên lúc ngồi ở đền cạnh nhà em, em bẻ trong vô thức luôn thím ạ. Kiểu bẻ xong mới biết mình bẻ ấy :sweat:

WildForest

Reaction score
0
Lại xàm lồn rồi bạn trẻ :sogood:
Bạn thì vozer có lạ mẹ gì đâu mà xàm

GoTen

Reaction score
1
Thu Minh . said:
Thoa này bắt được hư không
Biết đâu Hợp phố mà mong châu về :sosad:
Nhà em xa đó lắm thím chắc tết năm sau chỉ có bám bố mẹ thì may ra đi được chứ em không dám đi xa một mình đâu :pudency:
Thôi thì năm sau mong gặp lại bà đó để trả vật về chủ vậy :go: Mong bà vẫn ở đó. Còn không rõ mặt bà ấy nữa, mong năm sau bà vẫn mặc bộ quần áo đó đợi em :sosad:
2 câu đầu đã nói vậy thì để tùy duyên, khi nào có đủ đk thì mang trả, lần sau đỡ táy máy đỡ họa ko đúng lúc :sweat::sweat:

Thu Minh .

Reaction score
3
GoTen said:
2 câu đầu đã nói vậy thì để tùy duyên, khi nào có đủ đk thì mang trả, lần sau đỡ táy máy đỡ họa ko đúng lúc :sweat::sweat:
Vâng thím :byebye: sau lần này rút kn vậy :v :byebye: