simsoncute

Reaction score
0
mấy thím đã bao h lái máy bay hơn mình gần 10 tuổi mà ck con đầy đủ k :pudency: :pudency: thằng bạn em hỏi để xem kinh nghiệm đi trước nên mấy thím cứ cho e lời khuyên để e bảo nó :sexy::gach:

simsoncute

Reaction score
0
viethq1989 said:
Thằng này tâm lý có vấn đề ah.Lái hàng xóm xem phim nhật nhiều quá nhiễm ah.Cẩn thận người ta bảo với chồng thì nó lại xiên cho không trượt phát naod
chuyện là hay nt rồi bảo nhớ các kiểu, nên em mới lên đây hỏi xem có thím nào trải qua chưa, tiện lát xin cách bỏ chuyện này chứ méo phải em bệnh gì đâu thím :sosad::sosad:

chymdangxung

Reaction score
1
simsoncute said:
Hic thôi em nói thẳng em và bà chị hàng xóm nhà đối diện đấy :sosad:
Bà đấy chồng chết hay chồng đi xa :canny:
Cẩn thận thằng chồng nó qua thông luôn bà già mày rồi cắt cu 2 cha con mày bh :stick:

via vozForums for iPhone

bibiwoft

Reaction score
0
Khuyên chân thành nên tránh nhé, nhiều việc xử lý khó nhằn nếu đổ bể.Mà mấy ca này chắc cú đổ bể

hieubraxin92

Reaction score
0
simsoncute said:
Hic thôi em nói thẳng em và bà chị hàng xóm nhà đối diện đấy :sosad:
bỏ đi mà làm người fenc, lái máy bay này có ngày rụng cánh là đi luôn á :gach:

Nobita_Nobi

Reaction score
0
simsoncute said:
chuyện là hay nt rồi bảo nhớ các kiểu, nên em mới lên đây hỏi xem có thím nào trải qua chưa, tiện lát xin cách bỏ chuyện này chứ méo phải em bệnh gì đâu thím :sosad::sosad:
Điên, có chơi bời chỗ nào thì xa xa để còn đường mà rút. Ngay hàng xóm thì chuyện vở lỡ ra thì bán nhà mà đi.
//Mà đếu hiểu ưa gì trò đi phá hoại hạnh phúc gia đình người ta.

chymdangxung

Reaction score
1
simsoncute said:
Thì ra là bà đấy đong thằng thớt, loại này thì phải hẹn 1 bữa quật cho vài cái banh háng mới chừa :sexy:

via vozForums for iPhone

NothingLose

Reaction score
0
simsoncute said:
mấy thím đã bao h lái máy bay hơn mình gần 10 tuổi mà ck con đầy đủ k :pudency::pudency:thằng bạn em hỏi để xem kinh nghiệm đi trước nên mấy thím cứ cho e lời khuyên để e bảo nó :sexy::gach:
Trước khi muốn lái được máy bay thì phải biết nói thật đã nhé thớt! :sogood:

simsoncute

Reaction score
0
chymdangxung said:
Thì ra là bà đấy đong thằng thớt, loại này thì phải hẹn 1 bữa quật cho vài cái banh háng mới chừa :sexy:

via vozForums for iPhone
Quật rồi thì khó mà dứt thím ạ, với em cũng k thích làm 1 thằng tu ét day :surrender::sosad: