Tạm biệt Mobifone sau hơn chục năm gắn bó, mình qua Viettel đây

Sonah

Reaction score
2
mp3ts said:
Tao chỉ thấy có thằng tào lao như mày, topic tao ghi rõ bỏ mobi thì mày xài cứ xài ai đi cứ đi mày vào nói nhăng nói cụi, rồi thế này thế kia chả phải mày mừng quắn đuôi sao mà nói năng clg nữa :rofl:.
tao post gì kệ mẹ tao mày cấm tao post bài đc thì mày cứ cấm, còn đéo cấm đc thì im

mp3ts

Reaction score
0
Sonah said:
tao post gì kệ mẹ tao mày cấm tao post bài đc thì mày cứ cấm, còn đéo cấm đc thì im
Làm sao kệ mẹ mày được, chổ tao ghi rõ ràng nội dung mày đâu vào cố tình đéo hiểu mà sủa đổng thế? mày nên tôn trọng nội dung đi đừng tí hở cái tính trẻ con bướng ra.

Tao chẳng cấm ai nội dung tao viết đầy đủ mày vào đây khóc lóc rên rỉ như hờn lắm :rofl:. Tới tuổi trưởng thành phải biết mình đang tham gia vào nội dung gì, đừng đem cái không liên quan vào ok?

Còn mày thích thể hiện mày là ai thì tao cũng kệ mẹ vì mày đéo là cái gì cả? ok chưa? :sogood:

thanhlh9x

Reaction score
0
mình chưa về quê nên chưa cảm nhận đc sóng 4G của mobi nó như nào

vì mình mới bỏ vietnamobile sang dùng mobi đc 1 tuần rồi, đăng ký 4G xong bật Mạng di động 1 phát là sóng tăng max cột, cảm nhận khá là thích, nhưng theo các bác thì chỉ tốt ở thành phố
nên mình cũng làm thêm 1 em viettel để nếu có về quê thì còn có cái mà xài cho tốt

mp3ts

Reaction score
0
thanhlh9x said:

vì mình mới bỏ vietnamobile sang dùng mobi đc 1 tuần rồi, đăng ký 4G xong bật 1 phát Mạng di động 1 phát là sóng tăng max cột, cảm nhận khá là thích, nhưng theo các bác thì chỉ tốt ở thành phố
Nhà mình ơ tỉnh đây thím ơi... quả thật chất lượng mobi như đầu bòi dù ngay cột sóng luôn :sweat:

-BTC-

Reaction score
0
thanhlh9x said:

vì mình mới bỏ vietnamobile sang dùng mobi đc 1 tuần rồi, đăng ký 4G xong bật Mạng di động 1 phát là sóng tăng max cột, cảm nhận khá là thích, nhưng theo các bác thì chỉ tốt ở thành phố
nên mình cũng làm thêm 1 em viettel để nếu có về quê thì còn có cái mà xài cho tốt
đù móa cảm giác từ vnmb sang mobi thì như lên mây là đúng rồi , còn cảm giác từ mobi sang viettel thì như vào cõi cực lạc luôn :go:

mp3ts

Reaction score
0
SuperClone2020 said:
Chuyển hết qua Viettel thì khéo nó lại làm ăn bố láo mất :sweat:
Giờ là thị trường mở thím ơi... tự do qua lại rồi thằng nào làm ăn bố láo thì người ta sẽ tẩy chay đi qua chổ khác thôi. Hiện tại mobi như bòi thì sau làn sóng di cư hy vọng nó cải thiện hạ tầng tốt hơn, ưu đãi ngon hơn thì lo gì không hút người ta về lại.

Chứ cùng 1 dịch vụ, giá tiền mà cái nhận được như cứt thì vương vấn làm gì thím :go:

thanhlh9x

Reaction score
0
mp3ts said:
Nhà mình ơ tỉnh đây thím ơi... quả thật chất lượng mobi như đầu bòi dù ngay cột sóng luôn :sweat:
ở mình sóng Mobi rất tốt bác ạ, dù ko biết cột sóng nó đặt ở đâu nhưng bật 1 phát là 4G căng đét

Sonah

Reaction score
2
mp3ts said:
Làm sao kệ mẹ mày được, chổ tao ghi rõ ràng nội dung mày đâu vào cố tình đéo hiểu mà sủa đổng thế? mày nên tôn trọng nội dung đi đừng tí hở cái tính trẻ con bướng ra.

Tao chẳng cấm ai nội dung tao viết đầy đủ mày vào đây khóc lóc rên rỉ như hờn lắm :rofl:. Tới tuổi trưởng thành phải biết mình đang tham gia vào nội dung gì, đừng đem cái không liên quan vào ok?

Còn mày thích thể hiện mày là ai thì tao cũng kệ mẹ vì mày đéo là cái gì cả? ok chưa? :sogood:
từ đâu tao ủng hộ mày đổi mạng mà sao cứ xàm lồn wài vậy mày