Tạm biệt Mobifone sau hơn chục năm gắn bó, mình qua Viettel đây

mp3ts

Reaction score
0
Viettel mới alo sáng nay bảo không có nhân viên lưu động đến nhà mà phải chịu khó ra cửa hàng Viettel nơi khu vực đang ở để làm.

Raiha173

Reaction score
0
Ủa vậy là chuyển nhưng đầu số ko đổi hả các bác

Sent from Xiaomi MI 8 using vozFApp

ToiThatTha

Reaction score
0
oldman200 said:
Ko , chỉ dành cho 3 mạng mobi , vina , viettel thôi . Chuyển dc có mà béo mấy thằng chơi sim số đẹp ah
Ko biết ko xin đừng chém

fb.vn

Reaction score
0
mua cái sim mới bộ khó lắm hay sao mà chuyển với đổi, đúng là nhà mạng đã lắm chuyện rồi, bọn chuyển mạng còn dở hơi cám lợn hơn

tamhonbatdinh

Reaction score
0
Neosteam said:
Thế chắc đứa nhân viên ko nắm được thủ tục rồi viettel đồng ý là 1 chuyện vnmb và mấy mạng nhỏ không tham gia chuyển đầu số đâu :) thím cứ update thoing tin anh em xem nhé
Edited Thông tin của mình out of date :) vnmb có tham gia chuyển mạng giữ số:pudency:
Vietnamobile chưa cho chuyển đợt này đâu. Mấy em bên cửa hàng alo hướng dẫn như đúng rồi. Làm mình buồn cười nhưng cũng kệ. Lát sau nó điện lại xin lỗi vì tưởng số vina :rofl:
Ps: Thông tin bên lề của ae chơi sim bảo tháng 3 vietnamobile mới chuyển được
Gửi từ :gach: bằng vozFApp

-BTC-

Reaction score
0
fb.vn said:
mua cái sim mới bộ khó lắm hay sao mà chuyển với đổi, đúng là nhà mạng đã lắm chuyện rồi, bọn chuyển mạng còn dở hơi cám lợn hơn
Nói như buồi , số làm ăn bao năm sao đổi đc

huanlee

Reaction score
0
1m8_18cm said:
Đang dùng sim vina làm sim data mà giờ muốn chuyển sang viettel. Đm sóng sánh như lol. Tiếc mỗi gói data mỗi ngày đc 2 Gb. Dùng cả tháng hết 100k. Còn qua viettel mỗi tháng phải hết 2-300k tiền data :(

Được gửi từ iPhone - vozForums
Sao thím phí của giời thế :gach:

Mua sim của em 400k dùng 1 năm luôn, cũng y gói thím đang xài :beauty:

hoangkan11

Reaction score
0
Hawk18 said:
Nhắc tới lại buồn :( hôm trước ham hố 20k của Mobifone thành ra giờ dính cam kết không được chiyeern sang mạng khác trong 12 tháng.
Giống mih nè :sosad:

buinamdn

Reaction score
0
cho đổi như thế này thì chắc sẽ hanju chế tình trạng mua sim rác rồi, mỗi người cần dùng 1 2 sim chứ chả cần phải mỗi mạng 1 sim cho rẻ nữa.

Raiha173

Reaction score
0
fb.vn said:
Ko hổ danh 04-2016
Sent from Xiaomi MI 8 using vozFApp