Tại sao Sumo lại tẩy sạch đến như vậy

anhhoangpro2020

Reaction score
0
Một sản phẩm tẩy rất sạch mà k thấy quản cáo như bạn cif hay sunlight nhỉ :sogood::sogood::sogood::sogood:

Moi_Lay_Vo

Reaction score
2
anhhoangpro2020 said:
Một sản phẩm tẩy rất sạch mà k thấy quản cáo như bạn cif hay sunlight nhỉ :sogood::sogood::sogood::sogood:
nó tẩy bồn cầu hay tẩy gì vậy bạn :chaymau:

hackerry

Reaction score
0
anhhoangpro2020 said:
công nhận tẩy sạch thiệt

anhhoangpro2020

Reaction score
0
Moi_Lay_Vo said:
nó tẩy bồn cầu hay tẩy gì vậy bạn :chaymau:
Tẩy vết ổ, dầu mỡ, vết bẩn ở sàn gạch, nhà bếp, phòng tắm. xoong nồi bị ố, các vật liệu nhựa như máy tính, .... tất tần tật mọi thứ

Với người thích sạch sẽ thì Sumo quá tuyệt vời cho một cuộc tình :beauty::beauty::beauty:

khongbaogiolapthot

Reaction score
0
Trước làm cty trà sữa, sản xuất bằng bồn inox cả tấn trà sữa 1 lần nấu, toàn sài cái này súc bồn.

Moi_Lay_Vo

Reaction score
2
anhhoangpro2020 said:
Tẩy vết ổ, dầu mỡ, vết bẩn ở sàn gạch, nhà bếp, phòng tắm. xoong nồi bị ố, các vật liệu nhựa như máy tính, .... tất tần tật mọi thứ

Với người thích sạch sẽ thì Sumo quá tuyệt vời cho một cuộc tình :beauty::beauty::beauty:
siêu thị chắc bán thím nhỉ :sexy: cám ơn để mình mua dùng thử

deathlyvoltage

Reaction score
0
Moi_Lay_Vo said:
siêu thị chắc bán thím nhỉ :sexy: cám ơn để mình mua dùng thử
Chỗ nào cũng bán :beauty: thậm chí là tiệm điện nước bác ợ. Đồ VN nhiều hàng hịn vãi ra ấy
Gửi từ Xiaomi Mi A2 Lite bằng vozFApp

tinhyeucuatoi182

Reaction score
0
tại vì nó quảng cáo không lại bọn kia thì có
nên nó để tiền marketing lại để giảm giá sản phẩm xuống, phân phối đi nhiều đại lý tạp hóa nhỏ lẻ dễ bán và dễ sống hơn, không thì oẳng lâu trước sức mạnh của thằng ÔmÔ rồi

frankniit

Reaction score
0
Anh em biết loại nào tẩy trắng áo sơ mi không? Tui thử mấy loại rồi mà nó vẫn ngà ngà

phuc_tho1

Reaction score
0
frankniit said:
Anh em biết loại nào tẩy trắng áo sơ mi không? Tui thử mấy loại rồi mà nó vẫn ngà ngà :stick:
trừ khi nhuộm lại thui chứ ko tẩy trắng được như lúc đầu, thím mua áo áo sơ mi nam novelty classic bao trắng nào sờn vải quăng thì thui.