Tại sao mọi người thường ra quán Cafe để ngồi làm việc

kysutimcogiao

Reaction score
0
Tập trung nhé bạn , đôi khi công việc gấp cần làm ngay , kh có tg về vp or nhà thì ra cf là tiện nhất

kaylee0011

Reaction score
0
ra book coffee nhé thím, yên tĩnh, thoáng mát, cí đầy đủ không gian. Và k xem sex móc cu được

noidoivanemgach

Reaction score
0
người ta làm việc ở đâu thế nào kệ mẹ người ta , đó là do họ thích môi trường đó, mấy thằng lấy ý kiến cá nhân ra phán nói là "làm màu" tao thấy xàm lông đéo ngửi nổi :sogood:

màu đâu ko thấy chứ tao ket bạn 1 vài đứa hay ra cafe làm việc ... à ko, làm "màu" ở đó mà giàu như chó vậy đó, màu đó tao cũng muốn dc màu :canny:

trongcairuicocaixui

Reaction score
0
đa số là mấy thằng không nhà không cửa, ở trọ trưa nắng nóng nực hoặc trong phòng đông đúc ồn ào nên mới ra quán cafe ngồi suốt từ sáng đến tối thì mới về ngủ. Chủ yếu là chơi game, lướt fb, lướt voz...

Ong_Trum said:
Y vậy, đụ mẹ nó ở nhà thoải mái đéo chịu ra quán ngồi làm j ko biết :sogood:
chuẩn đây, nhà mà đẹp lại đầy đủ tiện nghi thì đéo muốn bước chân ra đường luôn ấy chứ. Tất nhiên ra ngoài là đi làm hoặc có việc gấp, chứ đéo phải có nhu cầu make color, tạo dáng, tạo nét như các thanh niên hoang tưởng nhé :rofl:

Kanon no Uta

Reaction score
0
Méo hiểu sao có người nhìn mình lại làm việc chăm chỉ hơn nhé

tido2707

Reaction score
0
Làm mấy công việc về sáng tạo thì ra quán ngồi đầu óc nghĩ ra mấy ý tưởng khá ảo diệu, boost tự tin email với boss cho ngầu nữa. Nhưng bất đắc dĩ mình mới ra cf làm việc :gach:

via vozForums for iPhone

andyandy

Reaction score
0
làm màu chứ mie j. Sống ảo riết nó lậm, tụi nó muốn ra vẻ doanh nhân xí đó.
Mie tập trung éo j mà cứ 5p, 10p nhích mắt lên giả bộ suy nghĩ nhưng thực ra soi người khác.

Cá biệt có thằng hoặc con ra Phuc Long ngồi làm việc nữa mới vãi

Tụi nó đa số bệnh khi mà nó luôn nghĩ rằng có người đang soi nó, nên nó fai làm màu.
Thực tế, éo ai quan tâm ai.

KiKan11

Reaction score
0
Cảm giác ở nhà xung quanh 4 bức tường thì chán vcl.

Mà nói mình làm màu cũng được,mình tự học ở quán cafe chắc cũng cỡ 8-9 tháng.H cũng sắp xin được việc rồi.

Tập trung học 30-45p rồi ngước nhìn mấy bạn gái xinh đẹp trong quán làm mình có động lực học hơn :)

[P]1st

Reaction score
1
Tao ở nhà là lại xem sex quay tay, nên đi ra quán cf phân tích chart, trade may mắn thì lùa đc gà nữa, nên nói t ra quán làm việc nhé, câu đc gà, thì làm màu và phông bạt củng là công việc