Tại sao lại ghét gay chứ không ghét les ?

kingkong92

Reaction score
0
Theo như Qua thấy thì gay nó mang ích lợi khá nhiều cho những ae FA như Qua. Chỉ ghét tụi gái yêu nhau khi mà cán cân trai gái đang nghiên hẳn về trai. 2 thằng yêu nhau thì giảm đc 2 thằng, miễn là tâm lý mình vững không bị tụi gay dụ dỗ thì sẽ kiếm được 1 em vợ ngon cho đến cuối đời :byebye:.

Đó là quan điểm của mình :). Mình không gay nhưng ai đồng ý cho mình 2 triệu AUD thì mình sẽ làm gay nhé.

nhok_free

Reaction score
0
kingkong92 said:
Theo như Qua thấy thì gay nó mang ích lợi khá nhiều cho những ae FA như Qua. Chỉ ghét tụi gái yêu nhau khi mà cán cân trai gái đang nghiên hẳn về trai. 2 thằng yêu nhau thì giảm đc 2 thằng, miễn là tâm lý mình vững không bị tụi gay dụ dỗ thì sẽ kiếm được 1 em vợ ngon cho đến cuối đời :byebye:.

Đó là quan điểm của mình :). Mình không gay nhưng ai đồng ý cho mình 2 triệu AUD thì mình sẽ làm gay nhé.
Hồi sinh viên ở chung 8 thằng. Có 2 tg yêu nhau gay lọ mệt vcc. Tối rung cả giường. Cả phòng chửi đéo chừa.
Thấy tg kia đi với tg khác là về giọng ghen tuông đấm nhau rầm rầm. Đcm may mà phòng đuổi luôn cho khuất mắt. Gập đi rồi mới biết

trex

Reaction score
0
nhok_free said:
Hồi sinh viên ở chung 8 thằng. Có 2 tg yêu nhau gay lọ mệt vcc. Tối rung cả giường. Cả phòng chửi đéo chừa.
Thấy tg kia đi với tg khác là về giọng ghen tuông đấm nhau rầm rầm. Đcm may mà phòng đuổi luôn cho khuất mắt. Gập đi rồi mới biết
:waaaht::waaaht::waaaht: "vl ghen tuông đấm nhau rầm rầm" :gach::gach::gach:
Sent using vozFApp

nhok_free

Reaction score
0
trex said:
:waaaht::waaaht::waaaht: "vl ghen tuông đấm nhau rầm rầm" :gach::gach::gach:

Sent using vozFApp
Tôi điêu làm chó :canny: phòng giường tầng. Thằng trên lấy tay đu cái thanh ở trên. Song phi tg dưới đập đầu tường cái rầm. :go: đánh nhau cục súc vl. Cãi nhau 4h sáng ra ban công chia tay thề thốt :go:
Về sau tg cu cùng phòng còn bảo thấy tg trên live stream quay tay. Douma :sosad:

zerodiark

Reaction score
0
Cá nhân mình nghĩ đa phần từ trước đến giờ thì bên chị em Les yêu đương kín tiếng lắm mà ko màu mè hoa lá này nọ nơi công cộng đâu. Còn anh em Gay thì tỉ lệ 1 nhiều hơn, ko phải tất cả nhưng nhiều hơn bên chị em. Nói chung ở đâu cũng thế thôi, mang tiếng ko hay là do 1 phần nhỏ những cá nhân gây nên.

Sent from Xiaomi Redmi Note 7 using vozFApp

vn_7

Reaction score
0
Vì nhìn 2 đứa con gái nút lưỡi nhau phê còn 2 thằng đực thì tởm

vnking

Reaction score
0
Tao thấy gay là cảm giác có mùi khắm thối của cứt r, né cho lành

Gửi từ Samsung SM-N950U bằng vozFApp

YangYang91

Reaction score
2
Kể cho các bác nghe 1 câu chuyện này:

Cơ quan tôi có 2 con bé, 2 đứa này phải nói là xinh nhất công ty cmnl.

Mỗi em mỗi kiểu, em thì nhìn yểu điệu thục nữ, em thì kiểu quyến rũ sexy, và quan trọng đều để tóc dài và ăn mặc rất nữ tính nhé.

Một em thì làm lâu năm rồi, bao nhiêu anh theo đuổi nhưng chẳng thấy rung động với anh nào bao giờ, rất giữ khoảng cách với trai.

Một em thì vừa mới vào làm được mấy tháng. Em này ko phải là xinh nữa mà phải gọi là đẹp, mặt đã đẹp 3 vòng còn nảy nở, vô phát hớp hồn ko biết bao nhiêu anh, anh nào thấy ẻm đi ngang qua cũng chảy cả nước miếng.

Một thời gian sau thì thấy 2 em này bắt đầu chơi thân với nhau, hay đi cùng nhau này nọ, nhưng ai cũng nghĩ là bạn thân nọ chai thôi. Thế đéo nào đùng phát nghe tin chúng nó đéo phải bạn thân mà là đang yêu nhau các thím ạ
.

Đi chơi chung nhóm nhìn chúng nó dính chặt nhau ko rời, động tí là vuốt tóc, ôm ấp, hôn hít mà lòng các anh em như bị ai xát muối
.

Tuy nhiên hỏi ra thì các ông chỉ bảo là "Tiếc quá" vì cả 2 em đều đẹp gái thôi, chứ chẳng thấy ông nào kì thị. Thậm chí thỉnh thoảng nhìn chúng nó cặp kè với nhau lại còn thấy đẹp đôi nữa mới vl chứ.