Tại sao đi PTTM lại bị mọi người kì thị vậy ạ ?

thugiang1

Reaction score
0
Có người thích tự nhiên, đơn giản thế thôi.
PTTM nhiều quá khác éo gì mua con ma nơ canh về.

kennyhuy4599

Reaction score
0
Oggy.lnhn said:
Vấn đề là cái con xấu như thế nó phải sửa thì mới lừa lấy đc ông ấy. Chứ ko phải xấu vcl mà ông ấy vẫn lấy về rồi cho tiền đi sửa sau :rofl::rofl:
Gửi từ RIM Q10 bằng vozFApp
arctan said:
Ví dụ hl vậy anh bạn? Tôi có 10 tỏi tôi đéo lấy con vú lép đít tẹp răng hô mũi gãy, lại còn cho tiền nó đi sửa Ảnh
Nếu nó sanh xong mà da chùng hoặc nhão, thì đi tu sửa chút còn chấp nhận dc.
Mọe, thế tôi mới bảo là ví dụ, chứ thằng có 10 tỏi nó lại khác :lol:
Nói chung tôi thấy thằng nào cũng thích tự nhiên, nhưng mà sửa thì vẫn chấp nhận đc chứ ko đáng để đến nôiz kì thị

Oggy.lnhn

Reaction score
0
kennyhuy4599 said:
Mọe, thế tôi mới bảo là ví dụ, chứ thằng có 10 tỏi nó lại khác :lol:
Nói chung tôi thấy thằng nào cũng thích tự nhiên, nhưng mà sửa thì vẫn chấp nhận đc chứ ko đáng để đến nôiz kì thị
Có ai kì thị gì đâu. Mình ko thích thì kệ họ thôi chứ có cấm họ ko đc thế đâu. Thân xác họ thì họ muốn làm gì làm thôi
Bạn e cũng có 1 con PTTM. Đợt mới đây nó còn đi học PTTM về mở tiệm xong :sogood:
Gửi từ RIM Q10 bằng vozFApp

kidvip12

Reaction score
0
vì bản chất con người luôn luôn đố kị kmuốn ng khác đẹp hợn mình

dearboy_2015

Reaction score
0
Trước nhân viên của mình có 1 em khá xinh, đẹp kiểu tự nhiênnhinf vô là bị thu hút liền. Xong giờ lấy chồng rồi chông cho tiền sửa đủ thứ, sửa mũi, cằm, cắt mí, bla...bla...giờ nhìn mặt đơ như con ma nơ canh

Tốn đống tiền và chịu đau để được thấy gớm hơn lúc đầu?!

truongvirtue

Reaction score
2
Đối với những người (cả nam giới và nữ giới) có vẻ ngoài tự nhiên, ngoại hình tự nhiên (không tẩy trắng da, không filler, không phẫu thuật thẩm mỹ,...) thì tiêu chuẩn cái đẹp, tiêu chuẩn vẻ đẹp phải hạ thấp xuống, phải thấp hơn

nguoibuonhanh

Reaction score
1
Ngoài mấy thằng vozer ngèo bẩn đen khắm ra thì chẳng mấy ai kì thị đâu bạn

Ra ngoài đường nhiều hơnđi, rúc trong voz nhiều não nó teo diddaays

lovebic

Reaction score
0
Nhầm rồi, như phẫu thuật về
thì đảm bảo ai cũng thích nhé. Thích nhìn cavet dài ngoằng hay như gái mới lớn. Như chích đúng fillers thì đố nhận ra được luôn chứ mà kỳ thị. Toàn làm ở spa hay kém thì chả ghê
. Loser voz nào muốn pttm ko, tư vấn cho.

Sent from Xiaolin using vozFApp

Luongkho

Reaction score
0
kennyhuy4599 said:
E thấy PTTM có sao đâu nhỉ, người ta đẹp lên thì càng tốt chứ sao. Tự nhiên toàn mấy đứa vào cứ ném gạch dữ dội, nhất là vụ vợ chồng công vinh ấy.

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 7 bằng vozFApp
:chaymau: Tùy thôi! Có người đại tu để kiếm ăn chả ý kiến. Nhưng mà có nhiều người đại tu mát hình tượng vcđ. Nó thành bệnh nên ghét thôi. Ví như thằng việt anh mặt đang ngon sát gái tự nhiên đập đi nhìn bd vcđ, hay lương bàng quang để tự nhiên còn có cảm tình tự nhiên sửa đi nhìn gian xảo mặc dù coi đẹp hơn, bản chất đểu lòi ra... Thằng phúc mặt lợn để tự nhiên tuy có xấu nhưng mà dễ gần tự dưng sửa đi nhìn bd bại não đéo chịu được....