Tại sao có những cô gái 28 tuổi chưa chồng

mountain6789

Reaction score
0
vinh91 said:
vui tính nhỉ lương net hay gross mà hỏi là sao là sao:byebye:
topic hot nhất mịa năm rồi.chị em bạn dì nào ở hn ko? sắp tới ra hn ăn tết dương.có thể gặp nhau cafe chút nhỉ:adore:
mạn ba đình đống đa càng tốt.đỡ phải chửi nhau.hóa thù thành bạn nào:beauty:
Nghe hay đấy!
Ông bạn kêu gọi đi, các mem từ 26t trở lên off 1 bữa ở HN để xem thực tế các mem Vozer ra làm sao? Biết đâu lại tìm được tri kỉ hoặc đối tác làm ăn gì đấy.
Hay lại toàn thuốc nổ trên các đầu ngón tay.
Gửi từ BlackBerry KeyOne bằng vozFApp

em_91

Reaction score
0
chaso5 said:
Nhà Hà nội cao ráo đẹp trai công việc ổn định tính cách khác nhau nên stop vậy ng gần đây nhất bạn thấy hợp tích cách nhiều điểm chung mà bạn k thấy phù hợp có hoàn cảnh ntn :gach::gach::gach:

Được gửi từ iPhone 6 - vozForums
Hoàn cảnh tốt, quý mình nhưng mà kém tuổi nhiều quá. Tới 6 tuổi nên dù chững chạc lắm cũng không dám cho nó làm phi công. :adore::adore:

echconnay

Reaction score
0
Ngày xưa còn nghĩ ngợi chứ giờ thấy bình thường mờ nhỉ.
Nghe có vẻ 28 khá già nhưng nhìn nhiều cô trẻ mà. Già quá thì không nói chứ trẻ trẻ tý hỏi chả ai biết tuổi thật cả.
Em thì em thấy bình thường. Các anh cứ làm quá lên :gach:

BreakRules

Reaction score
0
em_91 said:
Hoàn cảnh tốt, quý mình nhưng mà kém tuổi nhiều quá. Tới 6 tuổi nên dù chững chạc lắm cũng không dám cho nó làm phi công. :adore::adore:
Chị ơi kém chị 1 tuổi thôi, lái được hơm? :sexy:

chaso5

Reaction score
0
airblade2015 said:
thôi em ơi, logic của em cùn quá. lương cao không có nghĩa là k có vấn đề. anh từng gặp 4 người con gái tầm 30 tuổi chưa chồng lương 40-50 triệu rồi. toàn hâm hâm khó tính, cả công ty chả ai ưa, bằng mặt k bằng lòng
Đm mãi mới tìm đc ng cùng khổ đang làm phụ tá cho 1 chị gái 32 tuổi chưa chồng đây,hục hoặc vô lý vãi lờ cả cty éo ai chịu làm cùng mỗi mình chịu đc nên tổng điều về làm khi nào éo chịu đc nữa sẽ viết đơn sau đó chửi cho trận đm đời thủa nhà ai già cmnr vẫn đi tìm chân lý sống, giàu thì nó chê già, trẻ thì nó chê nghèo ít kiến thức, tâm trung thì nó bảo bọn này bình thường bên ngoài đầy vợt đc cả rổ nhưng éo hiểu sao vẫn éo ai yêu :gach::gach::gach: đến tuổi sinh đẻ mà éo có mối nào tâm lý sợ vl có lần ở cty làm việc 4 5 hôm k về nhà éo biết tắm rửa ở đâu vài năm nữa chắc hâm cmnl :sosad:

chaso5

Reaction score
0
em_91 said:
Bạn giống hệt c sếp của mình #979 :eek:ps:

vinh91

Reaction score
1
mountain6789 said:
Nghe hay đấy!
Ông bạn kêu gọi đi, các mem từ 26t trở lên off 1 bữa ở HN để xem thực tế các mem Vozer ra làm sao? Biết đâu lại tìm được tri kỉ hoặc đối tác làm ăn gì đấy.
Hay lại toàn thuốc nổ trên các đầu ngón tay.

Gửi từ BlackBerry KeyOne bằng vozFApp
t thì vợ con rồi.bạn bè cũng thế nên gặp nhau suốt cũng chán với cả cũng vướng gđ. hơn nữa chưa off voz bao h
gặp để xem mem nữ voz thôi.chứ ko hề xỉa xói j đâu nhé
đợt đó tết dương 4 ngày mà.các bạn độc thân ko làm j thì uống nước giết thời gian.còn bận hẹn hò thì thôi:beauty:

em_91

Reaction score
0
chaso5 said:
Bạn giống hệt c sếp của mình #979 :eek:ps:

Bạn giống hệt ông đồng nghiệp của mình. Cũng suốt ngày ngồi truy tận nơi xem tại sao có lắm cô đến tuổi trưởng thành mà không lấy chồng. Xong ngồi suy ra người ta thế này thế nọ. Không biết tuổi thơ có bất hạnh không mà lúc nào cũng nhìn thấy những điều tiêu cực.
J/k: Đây là cm cuối cùng mình tl bạn. Vì từ sự "giống hệt" của bạn thì mình cũng tạm hiểu bạn là người thế nào. Thân ái!

jackx57

Reaction score
0
vinh91 said:
vui tính nhỉ lương net hay gross mà hỏi là sao là sao:byebye:
topic hot nhất mịa năm rồi.chị em bạn dì nào ở hn ko? sắp tới ra hn ăn tết dương.có thể gặp nhau cafe chút nhỉ:adore:
mạn ba đình đống đa càng tốt.đỡ phải chửi nhau.hóa thù thành bạn nào:beauty:
à 1k5$ trừ hết rồi lãnh cứng mà , cũng ko để ý mấy cái này lắm

nothing98

Reaction score
1
vinh91 said:
t thì vợ con rồi.bạn bè cũng thế nên gặp nhau suốt cũng chán với cả cũng vướng gđ. hơn nữa chưa off voz bao h
gặp để xem mem nữ voz thôi.chứ ko hề xỉa xói j đâu nhé
đợt đó tết dương 4 ngày mà.các bạn độc thân ko làm j thì uống nước giết thời gian.còn bận hẹn hò thì thôi:beauty:
Rảnh mà có ai tụ tập ở HCM hơm. Hehe
Chuẩn bị gửi email từ chối đi HN :((