Tại sao có những cô gái 28 tuổi chưa chồng

sinner8

Reaction score
0
jackx57 said:
là sao ? , thấy đi làm cho công ty bọn nước ngoài lương khá phết
Pó tay thím mình đùa thôi
Sent from Mobiistar LAI ZORO 3 using vozFApp

vinh91

Reaction score
1
jackx57 said:
là sao ? , thấy đi làm cho công ty bọn nước ngoài lương khá phết
vui tính nhỉ lương net hay gross mà hỏi là sao là sao:byebye:
topic hot nhất mịa năm rồi.chị em bạn dì nào ở hn ko? sắp tới ra hn ăn tết dương.có thể gặp nhau cafe chút nhỉ:adore:
mạn ba đình đống đa càng tốt.đỡ phải chửi nhau.hóa thù thành bạn nào:beauty:

em_91

Reaction score
0
chaso5 said:
Đúng rồi đó,để nhìn nhận vấn đề khách quan thì những ng đàn ông tán tỉnh bạn có ng xấu có ng tốt, ng xấu mình k nói nhưng nếu có thể chia sẻ bạn có thể nói về 1 ng đàn ông tốt nhất và gần nhất tán tỉnh bạn mà bạn thấy k phù hợp ko ???

Được gửi từ iPhone 6 - vozForums
Tốt nhất thì mình không dám đánh giá, vì mình không để tâm tìm hiểu nên không biết. Thôi thì nói trường hợp gần nhất nhé.
Mới đây có 1 anh bạn sn 90 được mai mối cho mình. :) Nhà gần cạnh bx Giáp Bát, đang làm tài chính, cao ráo, khá đẹp trai.
Mình có gặp anh ấy 5 buổi, cafe, xem phim theo phong cách chia đôi tiền :). Thấy việc nói chuyện giữa hai người khá khó khăn. Khi công việc, mối quan tâm của 2 người là hoàn toàn khác biệt, không tìm được điểm chung. Nên sau đó, mình chủ động nói hai đứa nên kết thúc.

airblade2015

Reaction score
0
em_91 said:
Lại chưa đi ra khỏi cánh cửa nhà bạn rồi. :)

Mình được nhiều người theo đuổi không đồng nghĩa với trong đó có người phù hợp với mình. :) :) Mình không có nghĩa vụ phải yêu 1 người trong số đó để chứng tỏ mình không có vấn đề gì cả. Vì mình không đặt định kiến của xã hội quá nặng. :) Nói nhiều, nghe để đấy cho vui. Nhàn thì vào tranh luận, không nhàn thì thôi. :)
Và chắc bạn chưa nhìn thấy những cô gái tài giỏi nhưng không nhiều người theo đuổi đâu nhỉ? Vì môi trường làm việc đặc thù của người ta nó thế. Như môi trường của mình đây, có 4 nam nhi thì toàn trên 50 :rofl::rofl::rofl: 4 ông bảo vệ thì 1 ông 50, 1 ông 40, 1 ông 20. :rofl::rofl:
Một chị đồng nghiệp của mình sn 90, xinh thì vừa vừa thôi nhưng cực thông minh, cao ráo, tài giỏi. Thu nhập giờ sơ sơ cũng tầm 50 triệu/ tháng. Vẫn chưa chồng. Với các bạn chắc chị ấy cũng có vấn đề nhỉ.
thôi em ơi, logic của em cùn quá. lương cao không có nghĩa là k có vấn đề. anh từng gặp 4 người con gái tầm 30 tuổi chưa chồng lương 40-50 triệu rồi. toàn hâm hâm khó tính, cả công ty chả ai ưa, bằng mặt k bằng lòng

yes_Sir123

Reaction score
0
cachepcb said:
Vấn đề là khi một đứa con gái nó đến tầm đấy rồi thì tầm mắt nó cũng cao hơn rồi, nó phải chọn người xứng đáng với nó, mà thường là phải hơn. Nó chưa chọn được chứng tỏ đàn ông theo đuổi nó kém chứ không phải lỗi của nó. Con gái mà tầm đấy chwua có gì mà nó thành đạt, thường nó cực kì độc lập và cá tính, nên các ông tàng tàng, méo có gì đặc biệt sao vào mắt nổi.
Việc gì phải ăn cám như vợ anh cu Chàng trong khi bạn có thể chọn ăn cao lương mỹ vị ?
Đọc ngôn tình ít thôi bạn

chaso5

Reaction score
0
em_91 said:
Tốt nhất thì mình không dám đánh giá, vì mình không để tâm tìm hiểu nên không biết. Thôi thì nói trường hợp gần nhất nhé.
Mới đây có 1 anh bạn sn 90 được mai mối cho mình. :) Nhà gần cạnh bx Giáp Bát, đang làm tài chính, cao ráo, khá đẹp trai.
Mình có gặp anh ấy 5 buổi, cafe, xem phim theo phong cách chia đôi tiền :). Thấy việc nói chuyện giữa hai người khá khó khăn. Khi công việc, mối quan tâm của 2 người là hoàn toàn khác biệt, không tìm được điểm chung. Nên sau đó, mình chủ động nói hai đứa nên kết thúc.
Nhà Hà nội cao ráo đẹp trai công việc ổn định tính cách khác nhau nên stop vậy ng gần đây nhất bạn thấy hợp tích cách nhiều điểm chung mà bạn k thấy phù hợp có hoàn cảnh ntn :gach::gach::gach:

mountain6789

Reaction score
0
vinh91 said:
vui tính nhỉ lương net hay gross mà hỏi là sao là sao:byebye:
topic hot nhất mịa năm rồi.chị em bạn dì nào ở hn ko? sắp tới ra hn ăn tết dương.có thể gặp nhau cafe chút nhỉ:adore:
mạn ba đình đống đa càng tốt.đỡ phải chửi nhau.hóa thù thành bạn nào:beauty:
Nghe hay đấy!
Ông bạn kêu gọi đi, các mem từ 26t trở lên off 1 bữa ở HN để xem thực tế các mem Vozer ra làm sao? Biết đâu lại tìm được tri kỉ hoặc đối tác làm ăn gì đấy.
Hay lại toàn thuốc nổ trên các đầu ngón tay.
Gửi từ BlackBerry KeyOne bằng vozFApp

em_91

Reaction score
0
chaso5 said:
Nhà Hà nội cao ráo đẹp trai công việc ổn định tính cách khác nhau nên stop vậy ng gần đây nhất bạn thấy hợp tích cách nhiều điểm chung mà bạn k thấy phù hợp có hoàn cảnh ntn :gach::gach::gach:

Hoàn cảnh tốt, quý mình nhưng mà kém tuổi nhiều quá. Tới 6 tuổi nên dù chững chạc lắm cũng không dám cho nó làm phi công. :adore::adore:

echconnay

Reaction score
0
Ngày xưa còn nghĩ ngợi chứ giờ thấy bình thường mờ nhỉ.
Nghe có vẻ 28 khá già nhưng nhìn nhiều cô trẻ mà. Già quá thì không nói chứ trẻ trẻ tý hỏi chả ai biết tuổi thật cả.
Em thì em thấy bình thường. Các anh cứ làm quá lên :gach:

BreakRules

Reaction score
0
em_91 said:
Hoàn cảnh tốt, quý mình nhưng mà kém tuổi nhiều quá. Tới 6 tuổi nên dù chững chạc lắm cũng không dám cho nó làm phi công. :adore::adore:
Chị ơi kém chị 1 tuổi thôi, lái được hơm? :sexy: