Tai nạn xe máy. Anh em cẩn thận khi đổ xăng

Reaction score
0
Nằm viện đến nay ngày t3 ms sờ đc vào đt. Hôm t4 vừa rồi mình dính quả tai nạn hoảng hồn. Tầm 15h hôm đấy đang đi trên đường, đến đoạn cách ngã tư 20m mình đã giảm tốc, nhường đường cho xe 16 chỗ đi qua. Nhưng thế éo nào tự dưng xe mình vít ga, hoảng quá mình bóp nghiến cả 2 phanh làm xe đổ ra chui tọt vào gầm con 16 chỗ, rất may là nó có đè qua xe máy nên giảm tốc độ, chỉ kéo rê người mình đi khoảnh 2 3m:stick: Hậu quả là đa chấn thương phần mềm, nhưng rất may xương xẩu, đầu óc, nội tạng ko làm sao :stick: Â

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 7 bằng vozFApp

pilatao

Reaction score
0
chia buồn cùng thím cũng may ks, cơ mà liên quan gì đến xăng nhỉ, thím thông não hộ em cái

bombom292

Reaction score
2
pilatao said:
chia buồn cùng thím cũng may ks, cơ mà liên quan gì đến xăng nhỉ, thím thông não hộ em cái
neptunetylevangVietNam said:
Nằm viện đến nay ngày t3 ms sờ đc vào đt. Hôm t4 vừa rồi mình dính quả tai nạn hoảng hồn. Tầm 15h hôm đấy đang đi trên đường, đến đoạn cách ngã tư 20m mình đã giảm tốc, nhường đường cho xe 16 chỗ đi qua. Nhưng thế éo nào tự dưng xe mình vít ga, hoảng quá mình bóp nghiến cả 2 phanh làm xe đổ ra chui tọt vào gầm con 16 chỗ, rất may là nó có đè qua xe máy nên giảm tốc độ, chỉ kéo rê người mình đi khoảnh 2 3m:stick: Hậu quả là đa chấn thương phần mềm, nhưng rất may xương xẩu, đầu óc, nội tạng ko làm sao :stick: Â
Gửi từ Xiaomi Redmi Note 7 bằng vozFApp
Đức. Chia buồn cùng thím. Nhưng cũng thắc mắc giống #2 :chaymau:
via vozForums for iPhone

Sakuras

Reaction score
1
Xe bạn tự dưng vít ga có khi là dây ga bị đứt gây kẹt đó. Mình bị rồi, nên đi thay dây ga cho an toàn.

con_sau_may_tinh

Reaction score
0
chắc khi ngã xuống đất bị va chạm hơi mạnh nên quên đoạn đổ xăng thớt nhỉ

emyeuvoem

Reaction score
0
Có chắc chắn là não không bị tổn thương không thím,tít và bài viết không liên quan

Sent from HTC One M9s using vozFApp