[Tái định nghĩa NO SEX] Vozer Nofap

kslethanh

Reaction score
0
Bận bịu công việc, no fap, no quan hệ 1 tuần thôi thấy người nó không khoẻ tí nào. Mình dám khẳng định NO là sai, Cần có 1 kế hoạch cụ thể thì cơ thể mới phát triển được.

Còn lịch trình như thế nào chắc cần tài liệu đã được nguyên cứu hẳn hoi thì may ra. Mình không ủng hộ NO FAP nhé.

kellyluv

Reaction score
0
kslethanh said:
Bận bịu công việc, no fap, no quan hệ 1 tuần thôi thấy người nó không khoẻ tí nào. Mình dám khẳng định NO là sai, Cần có 1 kế hoạch cụ thể thì cơ thể mới phát triển được.
Còn lịch trình như thế nào chắc cần tài liệu đã được nguyên cứu hẳn hoi thì may ra. Mình không ủng hộ NO FAP nhé.
nofap đang nói ở đây là dành cho những người nghiện fap và đang bị suy thận kèm theo các vấn đề bệnh tật khác.

Còn ông đang khỏe mạnh, không nghiện fap lại có vợ hoặc bạn gái thì đ' ai bắt ông nofap. Điều độ 1 tuần 1 lần lại rất tốt cho sức khỏe, cần phải phân biệt cho rõ nhé thanh niên.:canny:

helios26

Reaction score
0
kslethanh said:
Bạn đưa thời gian biểu sinh hoạt của một tuần lên đây coi thử.
Nofap mà ăn uống vô độ, thức đêm nhiều thì sao khỏe được.

VnsWhite

Reaction score
0
24/30 mộng tinh có bị tính ko các bác đêm qua nó ra được một chút ,haizz

neogel

Reaction score
0
Nói chứ FAP nhiều cũng hại lắm đó. Ví dụ đơn giản, FAP nhiều hôi miệng, mặt ngu, và hay chạy máu chân răng.