[Tái định nghĩa NO SEX] Vozer Nofap

Have.u.eaten

Reaction score
0
2 tuần, có mỗi hiện tượng giọng trầm hơn, ngoài ra chả thấy cái gì khác!:gach:

frankniit

Reaction score
0
anhkien87nd said:
Có bác nào giống em ko, Cứ mỗi khi áp lực cuộc sống là lại muốn thủ dâm, kiểu lấy cái đó để giải sầu
Giống tui này, hôm nào làm việc căng thẳng về là cứ phải quay tay cho thoải mái tinh thần :sweat:

frankniit

Reaction score
0
anhkien87nd said:
Có bác nào giống em ko, Cứ mỗi khi áp lực cuộc sống là lại muốn thủ dâm, kiểu lấy cái đó để giải sầu
Giống tui này, hôm nào làm việc căng thẳng về là cứ phải quay tay cho thoải mái tinh thần :sweat:

No.table

Reaction score
0
nhịn gần tháng rồi, đêm hôm qua mới mộng tinh xong vậy có phải tính lại từ đầu không các thím

No.table

Reaction score
0
nhịn gần tháng rồi, đêm hôm qua mới mộng tinh xong vậy có phải tính lại từ đầu không các thím

So khanh

Reaction score
0
anhkien87nd said:
Thì nó cũng là 1 "chất" gây nghiện mà thím, mà khi lao đao, stress, khó khăn thì con người thường tìm đến để dựa vào. Thẩm du là 1 trong số đó. Mình cũng từng giống hệt thím. Mình khuyên thật, nếu có điều kiện thì khi lên cơn "vã" thím hãy ra ngoài tập luyện thể thao, chạy bộ, đạp xe, bla bla.. thì sẽ cắt cơn ngay, tuyệt đối đừng ở trong phòng :byebye::byebye::byebye: