mr.cuccu

Reaction score
2
kehonnguoi said:
Hôm đó, tôi đi làm ở Công ty cũ như bao người khác, nơi tôi làm tọa lạc ở gần VNPT, Hà Nội. Ấy vậy mà chả hiểu sao em, một người con gái ở trên Cầu Giấy lại quẹt và add nick, chắc do em cũng muốn tìm hiểu.

Lần đầu gặp nhau, em rủ tôi ăn ốc trên Nguyễn Khánh Toàn! Con phố đầy cám dỗ( ai ở HN chắc đều biết). Khi đến, tôi bất ngờ khi em đi cùng 1 thằng con trai nữa :waaaht: Thất vọng tràn trề, thế là 3 đứa vừa ăn ốc vừa tâm sự. Nội dung tâm sự cũng không có gì nhiều, 2 thằng con trai nói về cuộc sống công việc với nhau, còn em thì cứ gọi "trái dừa" ra, rót cho hai đứa, tất nhiên là em cũng uống cùng. Sau khi cả 3 đứa đã ngà ngà thì thanh toán( tôi đến sau nên em bảo không cần chia, cảm động vãi), rồi ai về nhà nấy, em quắp cơ thể gần 60kg của em theo thằng cu kia lên chiếc SH. Tôi cũng tặc lưỡi, tiếc gì.:sad:

Lần hai, thật bất ngờ khi sáng hôm đó, em lại chủ động nhắn tin cho tôi. Cảm giác loser được gái chủ động nhắn tin, các thím vozer chắc hiểu, dù em hơi mập tí nhưng tôi cũng kệ :((. Chiều hôm đó, 5h tan làm, mặc kệ cái nắng nóng và bụi SML tại Hà Nội, tôi vẫn phóng như bay từ Huỳnh Thúc Kháng sang Khúc Thừa Dụ đón ẻm. Em và tôi lại ra Bia Hải Xồm tâm sự, do em không mang mũ nên chọn chỗ gần. Hai đứa uống cũng kha khá bia với nhau. Xong xuôi lúc thanh toán hết gần 6 lít, em không phản ứng gì, thôi thì cũng đành, coi là trả cho hôm trước ăn ốc với ẻm:chaymau:. Lúc ra, nắng nóng SML, em hỏi tôi tắm chưa thì tôi giải thích dài dòng "anh đi làm về cái là qua đón em luôn, đã tắm rửa gì đâu, kệ đi em". Đi qua đoạn nhà nghỉ( xin phép không nêu tên nhà nghỉ vì khá lộ liễu), em quắp đít đánh lái tôi rẽ vào, kèm theo lời nói "vào tắm qua đã". Như hiểu ý em, tôi cũng đành đâm vào, đặt phòng... Rồi điều gì đến chắc các thím cũng biết. Lần thứ nhất, 1 chữ "đau", tối về ngủ vẫn đau.:go:

Lần ba, quyết chí phục thù, trong mắt em tôi không thể là một thằng yếu như vậy được. Lần này uống rượu cho lâu hơn, nhưng không, có vẻ uống rượu xong nhu cầu của em cũng tăng lên chứ không chỉ mình tôi. Tối đó say rượu mà tôi thấy vẫn đau. :go:

Lần ... Em nhắn tin, tôi không rep, vì có lẽ là tôi sợ, sợ vì sẽ thân tàn ma dại, sợ vì hết tiền, sợ vì bệnh xã hội,... Sau đó, em cũng xóa Zalo tôi, hai người bước qua đời nhau thật chóng vánh, cuộc tình của tôi với ẻm kết thúc chỉ trong vòng 2 tuần. Tạm biệt em.

Sau này tôi mới biết tại sao khi đâm vào nhà nghỉ, em lại có thói quen đứng ngoài hoặc quay lưng đi khi tôi đặt phòng, hóa ra em là khách quen, và tôi chỉ là con mồi, một thằng loser chỉ để thỏa mãn nhu cầu cho em.:">
"Đau" thì share lại cho lesor trong này khám phá mùi đời đi thím :look_down:

tao di SH co sao ko

Reaction score
0
Moẹ vl em chém các bác làm gì. Thỉnh thoảng cũng có đi rau nên em nào dễ em nào khó e biết. Hồi xưa từng chén 2 bà đồng nghiệp ở cty cũ, gái h thoáng vl ra. Nhưng mà h lớn rồi ko chịt bừa đc, chuyện nào ra chuyện nấy. Có ngày nghiệp quật amen