Suy nghĩ của các bác về Tom Clancy : Six rainbow siege

dauxu96

Reaction score
0
Như tít ạ, cũng mới mua game, bắn cũng vui cơ mà bắn bên US tụi nó voice chiến thuật hay vcđ ạ (Mình tiếng anh nói cũng tàm tạm, đủ để hiểu mà chúng nó nói nhanh quá mình trả lời ko kịp :shame:). Game này class đa dạng, mỗi class có 1 perk riêng, cơ mà cứ mỗi lần em chơi bên cảnh sát là đạp bom chúng nó chặn sau cửa hoặc bị hấp diêm từ bên kia tường :surrender:

Hongvienminh

Reaction score
0
dauxu96 said:
Như tít ạ, cũng mới mua game, bắn cũng vui cơ mà bắn bên US tụi nó voice chiến thuật hay vcđ ạ (Mình tiếng anh nói cũng tàm tạm, đủ để hiểu mà chúng nó nói nhanh quá mình trả lời ko kịp :shame:). Game này class đa dạng, mỗi class có 1 perk riêng, cơ mà cứ mỗi lần em chơi bên cảnh sát là đạp bom chúng nó chặn sau cửa hoặc bị hấp diêm từ bên kia tường :surrender:
game này chơi lâu gây nghiện lắm. Nghiện hơn BF1, cái này không có cảnh sát hoặc cướp như Half-life đâu, chỉ có bên công và thủ. Nếu chơi công phải cẩn thận tí, đặc biệt phải nhẫn nại, quăng xe drone vào dò trước. Nếu bác muốn cảm giác an toàn thì chơi Montagne. Mấy con shield dc buff lại chả sợ boom biếc gì đâu :beauty:

dauxu96

Reaction score
0
Hongvienminh said:
game này chơi lâu gây nghiện lắm. Nghiện hơn BF1, cái này không có cảnh sát hoặc cướp như Half-life đâu, chỉ có bên công và thủ. Nếu chơi công phải cẩn thận tí, đặc biệt phải nhẫn nại, quăng xe drone vào dò trước. Nếu bác muốn cảm giác an toàn thì chơi Montagne. Mấy con shield dc buff lại chả sợ boom biếc gì đâu :beauty:
em ít chơi fps nên lúc mới mua game này, nhìn chúng nó đập cửa sổ lao vào, giật cả mình :byebye: à mà có cái class gì chơi gas vậy thím? Vừa đập vỡ cửa lao vô thì ăn gas đứng 2s thấy lăn quay :adore:

N4M3I5

Reaction score
0
Có group fpsvn trên facebook toàn chơi game này nhiều lắm luôn. Bác thớt nhập hội rồi vào ts chơi chung với bọn em đê
Sent from my iPhone8,4 using vozForums

Hongvienminh

Reaction score
0
dauxu96 said:
em ít chơi fps nên lúc mới mua game này, nhìn chúng nó đập cửa sổ lao vào, giật cả mình :byebye: à mà có cái class gì chơi gas vậy thím? Vừa đập vỡ cửa lao vô thì ăn gas đứng 2s thấy lăn quay :adore:
Smoke bên thủ, cũng ngon... đc buff lại. Nhưng còn quăng Gas thì phải xem bác ứng xử thế nào để có tác dụng

MICROCHIP

Reaction score
0
game này có mấy vụ phá cửa cũng lạ lắm..............

jayce0402

Reaction score
0
add friend đi bác SantaClaus.UNC em mới cấp 105 rank vàng 2 thôi, có gì chơi chung, team mươif mấy thành viên người việt hết, chơi ae nc vui lắm.

evilsdark

Reaction score
1
dauxu96 said:
Class đó là Nazis Class nhé :byebye::byebye:

RookieNipples

Reaction score
0
game chơi vui, mà netcode củ chuối vkl. Có lúc thấy rõ ràng mình ở sau lưng nó mà lúc bị giết killcam lại hiện mình đứng trước mặt

Với game full tiền thế này mà phải cày op mới mệt vl

zeroxteen

Reaction score
0
đợt bữa đc thằng bạn cho mượn cái acc vào test thử, game này tiết tấu chậm và khó bắn quá nên skip :go:
bản thân thấy hợp duy nhất với mỗi csgo, tiết tấu ko quá nhanh ko quá chậm, vừa đủ, ko quá dễ cũng ko quá khó, bắn thì dễ nhưng master lại khó
chứ tiết tấu quá nhanh như mấy thằng Overwatch thì chịu mắt mờ tay run theo ko đc, tiết tấu quá chậm gameplay khó quá như thằng R6 này thì lại thấy mệt nhức đầu :ah: