bit701

Reaction score
0
tuankudo said:
Vãi thật , đang dùng 1 con thế này. Cái này phải nóng quá nó mới bị thế chứ, hay con case của thím bị chập nguồn rồi :sweat: . Bình thường cháy nổ thiết bị điện tử nó không bảo hành là đúng rồi
Case máy đồng bộ HP 6300 sao chập được bác. Mình nghĩ sản phẩm này bị lỗi, khi ổ cứng quay đĩa nhanh -> nóng -> chảy nhựa gây chập ổ.

kimsonvu

Reaction score
0
Hi,

Chi mình hỏi ở đâu tại SG bán loại:

Western Digital Black SSHD 2.5"Tablet 500GB 16GB NAND 5mm WD5000M22K YOGA

Thanks các bạn tư vấn nha.

macoshops

Reaction score
0
có thể cổng cắm vào bị dính ten đồng hay dị vật gây ra chập điện :V. Lúc mua hàng mình luôn soi rất kỹ mấy cái cỗng cắm này soi cả đèn pin cơ :0, đã từng bị wa con hdd3.5 rồi khá là bựa nguyen sea luôn bốc ra xài lần đầu :))

rambobk

Reaction score
0
AE Voz vẫn còn đi mua hàng ở trần anh à ?
trường hợp này chắc chắn ko đc bảo hành vì phải xảy ra lỗi. Trong khi đó được xác định là 1 tính năng : -_- -_- lol

theduck04111992

Reaction score
0
cái này thím phải hỏi Trần Anh nhé, nghi ngờ có tráo hàng hơi bị cao =)). Nhớ dạo năm 2008 mua của Trần Anh cái thẻ Sony Memory Stick Duo dùng cho máy ảnh ngót triệu bạc, về dùng 1 năm xong máy không nhận thẻ tưởng hỏng máy đem bảo hành hóa ra thẻ dỏm. Từ đấy cạch Trần Anh luôn

luk0403

Reaction score
0
Mua hộ usb 16g toshiba ở Trần Anh về copy còn chậm hơn cả usb bình thường, mang lên éo đổi được đành cầm về ức chế
Cái beep bọn Trần Anh bán hàng lởm

bit701

Reaction score
0
Trần anh nó ngay nhà mình nên tiện lấy luôn. Hàng này mình check đúng hàng cty ko phải bị tráo. Mua 3 ổ cứng cho cơ quan mang về thì 1 ổ bị như này.

Minion

Member
Reaction score
0
Hiện tại sản phẩm của bạn bị biến dạng,bên Trung Tâm họ không biết nguyên nhân do đâu,vì từ trước đến nay chưa có trường hợp như vậy nên họ từ chối bảo hành cũng đúng,bạn chờ mình check lại rồi sẽ trả lời bạn sau nhé