[Support] Mọi thắc mắc về Microsoft Office dồn hết vào đây!

accvfs6

Reaction score
0
xài office 2016 trước ***** bằng cái microsoft toolkit, giờ nó báo activation required mà vẫn xài được bình thường là sao nhỉ

accvfs6

Reaction score
0
accvfs6 said:
xài office 2016 trước ***** bằng cái microsoft toolkit, giờ nó báo activation required mà vẫn xài được bình thường là sao nhỉ
ai giải đáp với

ryuaki

Reaction score
0
daogiahieu said:
Add được cả header và footer tuy nhiên cái header mình chỉ được chọn 1 là điền số trang, 2 là điền nội dung 2 bên đó bác. :sweat:
Thím có thể chọn footer có đánh số trang hoặc tự tạo footer có đánh số trang được mà :D

minh.tran

Reaction score
0
Mình đang sử dụng Office 365 ProPlus, cái này ko có Visio. Mình mới cài thêm Visio 2016 vào thì cả bộ word, excel... bị quay về 2016 và bị lỗi sao đó. H có cách nào khắc phục ko ạ?? 1290452

voledung89

Reaction score
0
Mình có cái hiện tượng thế này .Excel trong ổ chung 2 máy cùng lấy về thì 1 máy chạy đc macro còn 1 máy thì báo mất macro không chạy đc,cùng tải tại 1 thư mục trên ổ chung. Đã mở all macrro và trust nhưng vẫn không chạy đc file excel trên máy báo mất file macro,hiện tượng này là bị như thế nào?? mọi người chỉ giúp mình

voledung89

Reaction score
0
Mình có cái hiện tượng thế này .Excel trong ổ chung 2 máy cùng lấy về thì 1 máy chạy đc macro còn 1 máy thì báo mất macro không chạy đc,cùng tải tại 1 thư mục trên ổ chung. Đã mở all macrro và trust nhưng vẫn không chạy đc file excel trên máy báo mất file macro,hiện tượng này là bị như thế nào?? mọi người chỉ giúp mình

voledung89

Reaction score
0