Súng bắn bi nhựa được đem lên máy bay ko các bác?

Mr Robot

Reaction score
1
kí gửi có hai chai nước sấu, đang xếp hàng qua cửa an ninh còn bị gọi lại mở vali để kiểm tra. Cây súng của thím thì sao chắc biết rồi đấy. :sweat::sweat:

colepik1

Reaction score
0
nguyenminh1970 said:
Mình ở Sài gòn thím ạ, chắc bị kiểm tra dữ quá ko ai bán mấy cái này, còn súng này mình mua ở quê
trời đất, ở HCM thiếu gì chỗ bán, mình tưởng bác ở quê, vùng núi thì khó. ở SG thiếu gì đồ này. ở trong đó có phố nào giống như phố hàng mã ngoài HN ko, hay phố nào chuyên bán đồ chơi trẻ con ý. bác ra đó thiếu gì.

dk_97

Member
Reaction score
0
không được nhé, súng nước còn không được. Mấy dịp tết té nước ở thái lan, dân tình thế giới mua súng nước chơi xong, lúc ra sân bay về nước mang theo mà bị bắt bỏ lại một đống ở sân bay đấy :byebye::byebye::byebye:

Dhiep1510

Reaction score
0
nguyenminh1970 said:
Thiệt hả thím, bưu điện nó có kiểm.hàng ko:stick:
Ko. Nó hỏi hàng gì thì khai đồ chơi trẻ em.

nguyenminh1970

Reaction score
0
colepik1 said:
trời đất, ở HCM thiếu gì chỗ bán, mình tưởng bác ở quê, vùng núi thì khó. ở SG thiếu gì đồ này. ở trong đó có phố nào giống như phố hàng mã ngoài HN ko, hay phố nào chuyên bán đồ chơi trẻ con ý. bác ra đó thiếu gì.
Chưa vào Sg bao giờ hả thím, sg làm gì có mấy cái phố như vậy. Tìm chỗ bán đồ chơi trẻ con còn hiếm

dell.can.ten

Reaction score
0
Ở sg mua cây cắc bụp fullmetal mà cầm cho sướng, vận chuyển làm gì cây ve chai ấy :sweat:

phide67

Reaction score
0
cây súng nhựa TQ này tôi mua cũng vài chục cây, hồi đó mua mà éo dám bắn vì nó dễ gãy chốt lắm, bữa nào hăng máu là banh chành liền, cây rẻ tiền hay đắt tiền cũng cùi như nhau, cây mắc tiền thì ngầu hơn bắn mạnh hơn thoy. Giờ cái chốt chắc gia công chất liệu nhôm rồi nhét vào chắc ok.

inori_aizawa

Reaction score
0
Thêm 1 thằng thich ăn cơm nhà nước. Chắc mới dc 16t còn thích mấy đồ này.

Saitdark

Reaction score
0
Darth Sidious said:
Airsoft với súng thạch khác gì nhau hả thím?
Súng thạch khá an toàn, do đạn chủ yếu là nước diện tích tiếp xúc to tốc độ bay chậm nên trúng người cũng k đau bao nhiêu, giá tiền cũng rẻ ~ vài trăm k. Airsoft bắn đạn sắt tốc độ trung bình cũng có đến 100 m /giây thậm chí 2-300 m /giây. Bắn chết chim chuột, vào mắt thì xác định. Với lại cũng vài củ một khẩu chứ k rẻ.

Sent from Xiaomi Mi 9T using vozFApp