laputa01

Reaction score
0
hic lúc đầu em không đọc kĩ cứ tưởng kiếm 8 cái dấu ấn của 1 con là đổi được tướng cơ. Thế là cho mất đi mảnh con zephys. Có ai ở đây làm nhiệm vụ có mảnh thừa con zephys không ib em với
Gửi từ nokia 3110c bằng vozFApp

whowontbedead

Reaction score
0
Cứ yên chí đăng nhập đầy đủ tất cả các ngày sẽ nhận đc full mảnh thôi.
Trong 8 mảnh thì cái sách thánh khó rơi nhất, mà ngày CN 100% nhận đc.
Xong event :rofl:

ntv

Reaction score
0
vãi con em mình đang học mẫu giáo nó đọc cũng hiểu mà vozer thần thông quảng đại trên này không hiễu, nó còn hỏi xin mình mảnh ghép nè

Vincent Dog

Reaction score
0
Cứ 8 mảnh dấu ấn là đổi được 1 con trong 7 con đó vv:gach:
Sự kiện này kiểu như cho tướng ý:beauty:

laputa01

Reaction score
0
sự kiện cho không vậy mà nhiều bác không hiểu thế. Hôm nay em đủ 8 con mỗi con 1 mảnh rồi, có con 3,4 cái. Đơn giản để em giải thích. Các bác vào fanpage của liên quân trên face kéo xuống dưới có cái bài post về sư kiện triệu hồi các bác nhấn vào link trên post vào trong đó các bác ấn đăng nhập là được 2 lần triều hồi. Vào đánh thường 5 5 giết 3 hỗ trợ 3 và win 1 trận được thêm 3 triệu hồi hay sao đó. Cái dấu ấn nào thừa các bác tạo link share cho bạn bè, ai bấm vào cái link đó các bác lại được 1 lần triệu hồi. Điều kiện để đổi tướng là sưu tập đủ ít nhất mỗi con 1 mảnh và 1 mảnh sách thánh chủ nhật vào triệu hồi chắc chắn sẽ được. Cái hay là bác hay bạn bè thừa thiếu mảnh nào có thể share tặng cho nhau. Sự kiện này như cho tướng ý
Gửi từ nokia 3110c bằng vozFApp

whowontbedead

Reaction score
0
Vấn đề là nó chỉ cho 1 trong 7 con tướng, mà mình có cả 7 rồi.
Cay vãi :go: