Sử dụng PHP để lấy tất cả post và commend trong 1 group facebook

123g123

Reaction score
0
Thanh-Nien-Nghiem-Tuc said:
fabak nó chặn mà bác. Crawl bình thường hình như không được ạ :gach:
Nó dùng JS để render thì đương nhiên crawl bình thường không được rồi :gach::gach:

Nhưng bên NodeJS có lib mà nó render được JS ra HTML đó. Trước có coi qua nhưng chưa xài thử bao giờ :gach::gach:

Reaction score
0
123g123 said:
Nó dùng JS để render thì đương nhiên crawl bình thường không được rồi :gach::gach:

Nhưng bên NodeJS có lib mà nó render được JS ra HTML đó. Trước có coi qua nhưng chưa xài thử bao giờ :gach::gach:
Hix e đang muốn làm trên php hoặc c# thôi ạ. Khổ cái search thông tin xem ng ta đã làm trên mạng thì lại không có mới đau :pudency:

Reaction score
0
123g123 said:

Hix e đang muốn làm trên php hoặc c# thôi ạ. Khổ cái search thông tin xem ng ta đã làm trên mạng thì lại không có mới đau :pudency:

wind_from_heaven

Reaction score
0
Em cũng đang quan tâm đến việc crawl dữ liệu ạ :sosad: đá lên cho bác !! em dùng c ạ
mỗi ngày em vào đá cho bác cái :pudency:

Reaction score
0
wind_from_heaven said:
Em cũng đang quan tâm đến việc crawl dữ liệu ạ :sosad: đá lên cho bác !! em dùng c ạ
mỗi ngày em vào đá cho bác cái :pudency:
Cám ơn bác. Em đang hóng quá mà chưa thấy cao nhân xuất hiện :byebye:

linhkut0

Reaction score
0
E chỉ biết có phần mềm f*lus lấy cmt của bài đăng thôi chứ chưa lấy dc tất cả các post

via vozForums for iPhone

kiem_bo

Reaction score
0
Hồi giờ chưa làm nên k biết. Quan trọng là xin được role api mới khó. Bên nodejs có giả lập trình duyệt thì php chắc cũng có

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 5 bằng vozFApp