minhthuan793

Reaction score
0
lhbc9111 said:
Thím mua ở đâu, em mua bên thủ đức, mua 27 ngày vẫn chưa có giấy :stick::stick:
lúc mua xe thím ko hỏi nó khi nào có giấy để làm tự làm biển số hả ???

lytieuchieu

Reaction score
0
Sao các bạn mua lâu có thế ta, mình thì chủ nhật mua, thứ 5 có. Nhưng mà Vario chạy cũng chán, trước nghe vozer tâng bốc kinh lắm, chạy rồi thì mới biết còn kém cả ab, qua năm sau lên Sh Mode chạy cho sướng.

lhbc9111

Reaction score
0
minhthuan793 said:
lúc mua xe thím ko hỏi nó khi nào có giấy để làm tự làm biển số hả ???
Có thím, khoảng 15 ngày có giấy hải quan, tại em ở tỉnh nên đưa nó làm luôn, nó hẹn 30 ngày có, nay 27 ngày rùi :stick:

lhbc9111

Reaction score
0
lytieuchieu said:
Sao các bạn mua lâu có thế ta, mình thì chủ nhật mua, thứ 5 có. Nhưng mà Vario chạy cũng chán, trước nghe vozer tâng bốc kinh lắm, chạy rồi thì mới biết còn kém cả ab, qua năm sau lên Sh Mode chạy cho sướng.
Em ở tỉnh thím ơi, tính mua Ab mà tự nhiên thích nên mua con này luôn. 15 ngày có giấy HQ rùi. e nhờ bên nó làm luôn.

minhthuan793

Reaction score
0
lytieuchieu said:
lhbc9111 said:
Có thím, khoảng 15 ngày có giấy hải quan, tại em ở tỉnh nên đưa nó làm luôn, nó hẹn 30 ngày có, nay 27 ngày rùi :stick:
thím Chieu chuẩn nè, sao mà chủ thread tận 15 ngày lận, nhiều lắm cũng 7 ngày thôi mà

kelvinlin

Reaction score
0
Đối với mình con này với con AB không có gì khác biệt. Không biết sao nhiều người bỏ thêm 20 củ để mua.

Gửi từ Xiaomi MI 8 Lite bằng vozFApp

Tuan2805

Reaction score
0
kelvinlin said:
Đối với mình con này với con AB không có gì khác biệt. Không biết sao nhiều người bỏ thêm 20 củ để mua.

20 củ đâu ra thế. 125 nó ngang AB thôi :chaymau: Kể cả 150 cũng móc mả ra 20 củ

minhthuan793

Reaction score
0
kelvinlin said:
tùy mắt người nhìn đẹp hơn với AB thôi !!