So sánh Samsung Galaxy S III, HTC One X và iPhone 4S qua cấu hình

TanDoanh_vn

Reaction score
0
lesud said:
trong mấy em này thì nhìn em One X là khủng nhất, SIII đấu không lại
Hóng IP thế hệ tiếp theo
E nhìn thì nó cũng hao hao mấy con HTC khác chứ có thấy nó khủng gì đâu bác :surrender:

xhctqwerty

Reaction score
0
boris95 said:
tiếc là ko phải dòng android nào cũng có :sosad:
thím cứ bình tĩnh tích đạn rồi sắm một em Android tầm 5-6tr là trải nghiệm được 4.0.4 hết rồi chứ dưới mức tiền đấy thì cũng hơi khó để trải nghiệm hoàn toàn được cái OS này

tidered

Reaction score
0
TanDoanh_vn said:
E nhìn thì nó cũng hao hao mấy con HTC khác chứ có thấy nó khủng gì đâu bác :surrender:
Mình thấy nó khác nhiều mà ta, đẹp mê hồn luôn á. Đang xài con Wildfire S, mà lên công ty thấy thằng bạn nó mua One X, phải nói là khác biệt ghê gớm, đang định tháng lương tới xúc đây :sexy:. Em SIII thì mình thấy nó xấu, với lại không thích cái màn hình nên không chọn, IP thì cá nhân thấy nó cũng được, không có ác cảm, nhưng sợ mua xong bị các thím voz ném gạch thì chết :gach:

Goat_bebe

Reaction score
0
One X thật sự rất đẹp, chả thế mà cháy hàng (bạn mình nó làm gì đó liên quan đến HTC nên có nguồn tin mật :D). Giao diện Sense cũng hay chứ, nhiều hiệu ứng, giết thời gian tốt, còn TouchWiz thấy nó cứ nhàm nhàm sao ấy:pudency:. Ai cho mình con SIII thì mình xài, còn có 16tr thì đi mua One X hí hí :byebye:

truongkhoa

Reaction score
0
Sense > Touchwiz gì đó của samsung là chắc r .. Cơ mà Android vẫn chưa đc mượt nhỉ ?? Cảm ứng lúc nào củng có độ trễ

TuDayTom

Reaction score
0
Goat_bebe said:
One X thật sự rất đẹp, chả thế mà cháy hàng (bạn mình nó làm gì đó liên quan đến HTC nên có nguồn tin mật :D). Giao diện Sense cũng hay chứ, nhiều hiệu ứng, giết thời gian tốt, còn TouchWiz thấy nó cứ nhàm nhàm sao ấy:pudency:. Ai cho mình con SIII thì mình xài, còn có 16tr thì đi mua One X hí hí :byebye:
Bác nói chuẩn. Công nghệ ngang nhau, nội dung tương đương nhưng giá rẻ hơn thì chọn thôi, tiền dư dẫn gấu đi chơi chụp hình bằng DT mới còn có lý. S3 lần này thật sự cảm thấy thất vọng do ko đc như quảng cáo ban đầu,nhưng ko hiểu sao trên vnexpress, sohoa, genk có nhiều fan cuồng thế ko biết. Hay là SS mướn tụi nó nhỉ? 1 chiêu PR nữa đây của SS chăng:gach::gach:

tidered

Reaction score
0
TuDayTom said:
Bác nói chuẩn. Công nghệ ngang nhau, nội dung tương đương nhưng giá rẻ hơn thì chọn thôi, tiền dư dẫn gấu đi chơi chụp hình bằng DT mới còn có lý. S3 lần này thật sự cảm thấy thất vọng do ko đc như quảng cáo ban đầu,nhưng ko hiểu sao trên vnexpress, sohoa, genk có nhiều fan cuồng thế ko biết. Hay là SS mướn tụi nó nhỉ? 1 chiêu PR nữa đây của SS chăng:gach::gach:
Mình chả là fan ai, nêu ý kiến 1 cái là bị fan cuồng SS ném gạch tơi tả. Mình thấy thiết kế xấu, giá chua thì mình nêu ý kiến thôi :stick: . Để mà đem ra so hàng thì 4S ra trước khá lâu nên chạy đua vũ trang không lại rồi, 2 em còn lại ngang ngang nhau, One X nổi bật hơn nhờ thiết kế, tính năng chụp hình, âm thanh Beats (tai trâu như em nghe thử thì cũng thấy hay thật, không biết có phải tự kỉ ám thị không :gach:). Không khéo dần dần mình thành fan HTC lúc nào không biết :sexy:

TuDayTom

Reaction score
0
tidered said:
Mình chả là fan ai, nêu ý kiến 1 cái là bị fan cuồng SS ném gạch tơi tả. Mình thấy thiết kế xấu, giá chua thì mình nêu ý kiến thôi :stick: . Để mà đem ra so hàng thì 4S ra trước khá lâu nên chạy đua vũ trang không lại rồi, 2 em còn lại ngang ngang nhau, One X nổi bật hơn nhờ thiết kế, tính năng chụp hình, âm thanh Beats (tai trâu như em nghe thử thì cũng thấy hay thật, không biết có phải tự kỉ ám thị không :gach:). Không khéo dần dần mình thành fan HTC lúc nào không biết :sexy:
Bác yên tâm, tai bác ko phải tai trâu, mấy bài review cũng nhận xét vậy mà =)) S3 có cái Svoice, Sbeam, TouchWiz... đc đánh giá là hay và cải tiến, nhưng tình hình là SVoice xài đc trên các máy khác rồi, còn thằng TouchWiz cũng đang chuẩn bị đi theo SVoice. Em thì đó h xài Nokia, nhưng chắc cũng phải thử HTC coi sao :chaymau:

darklove94

Reaction score
0
thích sang trọng thì IP4s, còn dân công nghệ thì SIII và HTC One X.
các bác nghĩ thế đúng không?