Số canh ngọ 1990 vừa cô đơn vừa khổ vl

Reaction score
0
Mình thấy canh ngọ 1990 lận đận vl:stick:. Tự lập từ nhỏ, làm cái gì cũng có 1 mình, hay sĩ diện nên đéo thích nhờ vã ai.lúc nào cũng nghĩ quyết định của mình là đúng đắng tối ưu:pudency:. Sống xa gia đình tình duyên lận đận vl. Nói tóm lại canh ngọ số khổ nhưng đx cái ý chí tuyệt mạnh mẽ:beauty:

FanOf.DragonBall

Reaction score
0
chuẩn rồi, cũng canh ngọ, tình duyên lận đận qua 4 em mà giờ lại yêu lại từ đầu :sosad: đéo thích nhờ vả ai, họ hàng giới thiệu gái thì sĩ, giới thiệu việc cũng sĩ nốt, cứ thích tự mình :sosad:

8==D(!)

Reaction score
0
Tuổi canh ngọ nên tự quyết. Vì tuổi này dễ bị ảnh hưởng bởi người khác. Hầu như mọi khó khăn đều bắt nguồn từ người khác mà ra

giang a tong_

Reaction score
0
tao thấy những thằng gay mới hay khổ sở & hoang tưởng thôi chứ mày chịu đứng cao chút để đái thì mày đã ko khổ sở rồi :look_down:

Reaction score
0
8==D(!) said:
Tuổi canh ngọ nên tự quyết. Vì tuổi này dễ bị ảnh hưởng bởi người khác. Hầu như mọi khó khăn đều bắt nguồn từ người khác mà ra
Chuẩn cmnl . :stick:

KhongNuongTayHT

Reaction score
0

90 đây, qua nhiều mối tình nhưng chưa có gia đình, mấy thầy xem quẻ nói lấy muộn lắm

vieejtnam

Reaction score
2
FanOf.DragonBall said:
chuẩn rồi, cũng canh ngọ, tình duyên lận đận qua 4 em mà giờ lại yêu lại từ đầu :sosad: đéo thích nhờ vả ai, họ hàng giới thiệu gái thì sĩ, giới thiệu việc cũng sĩ nốt, cứ thích tự mình :sosad:
t cũng thấy thế, mà bạn t thì lại ko như vậy, thấy chúng nó sướng lắm :sosad::sweat::pudency:

les.nhung.cang.det

Reaction score
0
chữ "canh" đã có nghĩa là cô-cô đơn-cô hồn-cô độc-cô quạnh
tuổi ngọ thường thời trẻ vất vả, già hái quả, tuổi này thường trải nghiệm nó mới tin, nó mới trưởng thành, số thích tự hành mình
thường lại k hợp bố mẹ, bố mẹ bảo làm gần nó đi làm xa, bố mẹ bảo cái này nó lại làm cái kia
bởi vậy dễ cô-độc-hành (hành hạ mình)
có anh bạn 90, làm điều dưỡng, bố làm bác sĩ
bảo làm hanoi k làm, vào thái bình làm
xa vợ con nữa.. đấy thích tự hành mình

TangNgocDiep

Reaction score
1
Ở nhà cứ giục cưới trog khi ng yêu đéo có. Lúc có thì chê ỏng chê ươn. Bực quá đi mẹ nó sang nhật mấy năm. Bên này ngta cũng thoáng chuyện đó ko nhất thiết cứ gần 30 là phải cưới sống sướng hơn nhiều