Mặc [Sneaker Corner] Khoe/Bàn luận/Tư vấn/Hỏi đáp về Sneaker...(Part 2)

Sonah

Reaction score
2
keyboard warriors said:
mà em chưa hiểu lắm sao phải vậy nhỉ. hay shipper bị giới hạn số lượng mua. không thì bỏ tiền ra tự mua dễ ẹc mà
mùa sale thì thiếu vốn lắm, hết sale thì vốn đủ rồi thì refund thôi

binhmap

Reaction score
0
-CLG- said:
chắc k ăn thua đâu bác, lại giở cái bài mình od nhiều nơi nhiều web, deal bạn bị cancel/giam hàng/... , đây là deal khác. Người ta mắc công săn được cái deal giảm giá tin tưởng shipper mua hộ mình, lãi cả mấy trăm nghìn, chuyển 100% tiền mà thế đấy:aboom:
Của mình cũng bị nè, nhưng lâu rồi nên chuyển shipper khác rồi

Đồng hồ, 40 ngày, cọc 4tr
Hình này được tự động upload và chèn link bởi Voz LivingVòng, hơn 30 ngày, cọc 100%

Hình này được tự động upload và chèn link bởi Voz Living

treconyeubagia

Reaction score
0
locdinhky2008 said:
đôi dưới nhé nhưng có deal ngon hem :sexy:

Gửi từ Samsung Galaxy Note 8 bằng vozFApp
kg có thím ơi. tìm được size cũng là may rồia.
mà e hơn 30 rồi đi vào nhìn có đĩ quá kg nhỉ:beauty:

juventini195

Reaction score
0
Ôi đậu xanh,phán thế mà cũng chuẩn à :rofl::rofl: Thôi cạch mie đi,toàn ck gần 100% cho nhanh gọn,cầm tiền người ta cả tháng xong hủy để về bán giá cao hơn :gach::gach: Đợi vài bữa nữa xem lô nmd bị cancel của e có về không :shame::shame:

Sent from Zenpad z8 using vozFApp

-CLG-

Reaction score
0
Nhiều bác bị hủy đơn nhề:shame: thôi lần đầu cũng là lần cuối:lol: coi như cơ hội để mình mua mẫu khác:shame: // Các bác cho hỏi đôi club C85 ( bản thường k phải vintage) da thật hay giả, có bị gãy da sau 1 thời gian đi không, và đôi này đi truesize hay +/- gì không:adore:

Gửi bằng vozFApp

treconyeubagia

Reaction score
0
-CLG- said:
Nhiều bác bị hủy đơn nhề:shame: thôi lần đầu cũng là lần cuối:lol: coi như cơ hội để mình mua mẫu khác:shame:
// Các bác cho hỏi đôi club C85 ( bản thường k phải vintage) da thật hay giả, có bị gãy da sau 1 thời gian đi không, và đôi này đi truesize hay /- gì không:adore:

Gửi bằng vozFApp
trên trang ABC mart của nhật khuyên nên 0,5 size nhật bác ạ