Mặc [Sneaker Corner] Khoe/Bàn luận/Tư vấn/Hỏi đáp về Sneaker...(Part 2)

Amoni

Reaction score
0
Có size 42 2/3 với 43 1/3. Mà là UB 3.0 nên lười. Giá về tay tầm 2.5m cũng ổn rồi. Rẻ hơn deal bình thường 500k

echconnay2

Reaction score
0
Amoni said:
Có size 42 2/3 với 43 1/3. Mà là UB 3.0 nên lười. Giá về tay tầm 2.5m cũng ổn rồi. Rẻ hơn deal bình thường 500k
ko còn hay sao ấy thím, ban nãy e hỏi 43 còn mấy size thím bảo chắc nó cũng tư vấn rồi, UB thường là up 1 size hả thím :gach:

aura

Reaction score
0
Chỗ nào custom giầy ngon nhỉ các thím
tính cho cái phần xám xám kia và boost thành màu đen luôn

Mimcuoi_ngoanhlai

Reaction score
0
aura said:
Chỗ nào custom giầy ngon nhỉ các thím
tính cho cái phần xám xám kia và boost thành màu đen luôn

Cây bút repain nó có mấy chục thôi ấy, làm 1 cây về xăm cho nó ít mực cho độc, đến khi bẩn bẩn thì tô đen kín luôn :sexy:

aura

Reaction score
0
Mimcuoi_ngoanhlai said:
Cây bút repain nó có mấy chục thôi ấy, làm 1 cây về xăm cho nó ít mực cho độc, đến khi bẩn bẩn thì tô đen kín luôn :sexy:
Bút repaint trắng thì thấy rồi mà màu đen chưa thấy
ko lẽ làm quả bút lông viết bảng màu đen ah

skylove132

Reaction score
0
Venky said:
Cách đây 2 tuần mình có order đôi EqT đế boot này từ nhật (size40) đi đẹp êm mà chân mình size 40 nên thấy chật quá (đôi này order thiếu 1size thì phải) nên muốn pass lại (Full box-tem JP).
Bác nào ưng mắt mà chân size 39 thì lấy hộ mình với.
Mình ở HCM, mới đi được có 7 lần à, chủ yếu đi làm là chính.
Giá thì mình order bên shipper Vy Linh 1m7. Bác nào ở hcm lấy mình pass lại 1m5 nhé.
//Vì ít chơi trên này nên nếu có sai quy định thì mấy bạn nhắc nhở mình nhé, k rõ box có được mua bán không :chaymau:
Chó đẻ venku đi 7 lần bán 1m5 chó mua à

Hacker.Nobody

Reaction score
0
Venky said:
Cách đây 2 tuần mình có order đôi EqT đế boot này từ nhật (size40) đi đẹp êm mà chân mình size 40 nên thấy chật quá (đôi này order thiếu 1size thì phải) nên muốn pass lại (Full box-tem JP).
Bác nào ưng mắt mà chân size 39 thì lấy hộ mình với.
Mình ở HCM, mới đi được có 7 lần à, chủ yếu đi làm là chính.
Giá thì mình order bên shipper Vy Linh 1m7. Bác nào ở hcm lấy mình pass lại 1m5 nhé.

//Vì ít chơi trên này nên nếu có sai quy định thì mấy bạn nhắc nhở mình nhé, k rõ box có được mua bán không :chaymau:
thế đ nào mình order được 3 tuần rồi mà vẫn chưa có

dandan_pz9

Reaction score
1
Hacker.Nobody said:
thế đ nào mình order được 3 tuần rồi mà vẫn chưa có
1 là nhật vừa rồi bão nên giao hàng tại nhật chậm. 2 là thằng oder đang gom đơn để kiếm thêm lời. 3 là thất lạc hàng đang kiếm hàng rep 1:1 trả khách :shame: