Mặc [Sneaker Corner] Khoe/Bàn luận/Tư vấn/Hỏi đáp về Sneaker...(Part 2)

hodolocha

Reaction score
0
Có bác nào đi Pureboost chưa ạ? Cho e hỏi cảm giác chân như nào, đế boost có dày không ạ? Bên T6 Đen 365 giá tốt quá, cũng muốn xúc đôi về mang cùng quần jean form rộng

Sent from RIMQ using vozFApp

chetprophet

Reaction score
0
mar673521 said:
Bác nào biết shop nào còn hàng giá thơm ko giới thiệu cho em với.
Giaynhatchinhhang nhé

hodolocha said:
Có bác nào đi Pureboost chưa ạ? Cho e hỏi cảm giác chân như nào, đế boost có dày không ạ? Bên T6 Đen 365 giá tốt quá, cũng muốn xúc đôi về mang cùng quần jean form rộng

Đôi này boost dày hơn ultraboost nhưng đi độ êm kém hơn khá khá nhưng vẫn ngon hơn hẳn nmd r1, r2, đế bè đi cảm giác ổn định, chắc chắn, tầm 1m5 thì quá ngon rồi, thích kiểu dáng thì múc thôi, nhưng mà con này cũng hơi ngầu ngầu, bác mặc với jogger hoặc jean slim, skinny sẽ hợp, straight thì sẽ hơi cọc cạch :shame:.

hodolocha

Reaction score
0
chetprophet said:
Giaynhatchinhhang nhé

Đôi này boost dày hơn ultraboost nhưng đi độ êm kém hơn khá khá nhưng vẫn ngon hơn hẳn nmd r1, r2, đế bè đi cảm giác ổn định, chắc chắn, tầm 1m5 thì quá ngon rồi, thích kiểu dáng thì múc thôi, nhưng mà con này cũng hơi ngầu ngầu, bác mặc với jogger hoặc jean slim, skinny sẽ hợp, straight thì sẽ hơi cọc cạch :shame:.
Đang đi NMD đây thiếm. Cảm giác chân ncl, thua cả Chuck 2. Được cái trông lạ lạ nên khá nổi
Mà e cũng phân vân muốn xúc đôi Uncaged, thấy giá còn thấp hơn cả có Cage. Không biết có vấn đè gì không nữa?

chetprophet

Reaction score
0
hodolocha said:
Đang đi NMD đây thiếm. Cảm giác chân ncl, thua cả Chuck 2. Được cái trông lạ lạ nên khá nổi
Mà e cũng phân vân muốn xúc đôi Uncaged, thấy giá còn thấp hơn cả có Cage. Không biết có vấn đè gì không nữa?

Uncaged rẻ hơn vì thiết kế của nó hơi đơn điệu, đặc biệt là cái cổ dạng tất khá nhiều người dị ứng, ít người mua hơn ub thường nên hay có sale, độ êm và thoải mái thì y hệt, vải thì hơi bó hơn ub thường.

lehuutunga12

Reaction score
0
hodolocha said:
Có bác nào đi Pureboost chưa ạ? Cho e hỏi cảm giác chân như nào, đế boost có dày không ạ? Bên T6 Đen 365 giá tốt quá, cũng muốn xúc đôi về mang cùng quần jean form rộngẢnh Ảnh
Giá về đến chân 200k nữa nhé
Gửi từ Samsung SM-G920S bằng vozFApp

Jella Trinh

Reaction score
1
hodolocha said:

đi như cái lol luôn, bó với dư mũi vcl. onfeet không đẹp như bản thường

Jella Trinh

Reaction score
1
hodolocha said:

đi chạy tốt, onfeet không thực sự đẹp lắm, không hiểu sao ngày sưa mình mê em này thế. trc hồi bản đầu ra thì mình đi 27.5 chật vl, cứ nghĩ đi 28.5 mới thỏi mái đc. đến bản 3.0 mua 28o về rộng vkl ra. thế là kiếm cho nó cái lót đi ngon hawxnm con này đi true size nhé thím

juventini195

Reaction score
0

hay lắm:sweat: cũng chẳng đáng báo nhiêu
pm từ tuần trước seen rồi éo thèm rep,nay hỏi lại thì mới rep.
Giờ seller cứ ôm tiền cả tháng rồi muốn nói gì thì nói :gach::gach: