Mặc [Sneaker Corner] Khoe/Bàn luận/Tư vấn/Hỏi đáp về Sneaker...(Part 2)

_Nguyen Ngoc Ngan_

Reaction score
0
Jella Trinh said:
mua keo ab về tự sử thôi thím ạ. mình có đôi cloudfoam cày nát phần gót đế luôn. công nhận tã nhanh :sogood:
Thank thím. Để e ngâm cứu xem thế nào
MH0602 said:
duramo rẻ bèo làm chẳng bõ :go:
:sosad: với e tiền thế là đắt rồi mà. Với lại cứ để hỏng vậy không đi được thì phí quá
Được gửi từ Samsung Note 10 - vozForums

chetprophet

Reaction score
0
khoan888join said:
:surrender: thật à bác, cùng 1 dòng 4.0 hay 3.0 mà cũng có thể khác nhau 1 tí về độ mềm của hạt boost à bác. thế con của bác đi 1 thời gian nó có mềm ra không bác ơi
Tại mình cũng hơi nhiều giày nên mỗi đôi đi cũng ít, có con 3.0 core black là đi nhiều nhất, hình như nó cũng mềm ra tí nhưng mà mỗi đôi đi lại cảm giác khác nhau 1 tí, hầu như k đôi nào giống hệt đôi nào :pudency:. Sắp xếp thứ tự như thế này: ATR ~ 3.0 core black > 4.0 parley> uncaged ~ 3.0 trace cargo ~ 2.0 reflective re-stock > 4.0 noble red, 4.0 dark mocha.
2 con cuối đi cảm giác kém hơn khá rõ so với 2 con đầu có lẽ tại hàng outlet.

juventini195

Reaction score
0
hàng order 1 tháng rồi mà hỏi bên order mãi chưa thấy rep :stick: order uk lâu vl

binhmap

Reaction score
0
Cái đồ để nhét vào phần mũi giày cho nó đỡ gãy khi giày thừa mũi tên là gì ấy nhỉ? Em định mua bác não sẵn link cho em xin với Cái đồ để nhét vào phần mũi giày cho nó đỡ gãy khi giày thừa mũi tên là gì ấy nhỉ? Em định mua bác não sẵn link cho em xin với

Được gửi từ iPad - vozForums

Mr.Katze

Reaction score
0
binhmap said:
Cái đồ để nhét vào phần mũi giày cho nó đỡ gãy khi giày thừa mũi tên là gì ấy nhỉ? Em định mua bác não sẵn link cho em xin với Cái đồ để nhét vào phần mũi giày cho nó đỡ gãy khi giày thừa mũi tên là gì ấy nhỉ? Em định mua bác não sẵn link cho em xin với

Shoe tree bác.

echconnay2

Reaction score
0
binhmap said:
Ý thím là sneaker shields :gach:
Được gửi từ iPhone XXX - vozForums

echconnay2

Reaction score
0
e cần pass lại đôi diadora 9002 size 9,5 cond ds. Form rộng nên thím nào đi size 10 là fit đẹp. Giá 1m3, giày ở hp, thím nào có nhu cầu đẩy hộ e với ạ. :stick:

Được gửi từ iPhone XXX - vozForums