Sn 94, con gái, lương 8triệu cảm thấy bế tắc

Ruud van Nistelrooy

Reaction score
0
Lương 12tr, thu nhập thêm (not mmo) 10tr. Sinh năm 91, cao 1m70 năng 62kg. Hiện đang FA. Thớt ơi hay mình tìm hiểu nhau đê :beauty:

np90

Reaction score
1
Chan0312 said:
Quen thôi chứ em có làm gì đâu :sexy:

em đang ngồi ún nước kìa, bác tinh mắt quá :adore:
Đợi tác phẩm Alien. :gach::gach:

Rapunzel

Reaction score
1
Chan0312 said:
Quen thôi chứ em có làm gì đâu :sexy:

em đang ngồi ún nước kìa, bác tinh mắt quá :adore:
Thế à, inbox pass sang cho chị vậy nhé :*

Thyanh8686

Reaction score
0
Tôi mắc mệt mấy ông cmt mà chưa load não lắm! Mà thôi, phải trẩu tre tý nó ms hot dc. :byebye::byebye: Mmo là mấy cái này nhé các ông, ngành ngành cái con khỉ. Mà cái nữa đừng ai kêu tôi than vãn nữa vì cs vậy là hơn khối người, cơ mà mục tiêu của tôi k fai bố mẹ nuôi ăn học rồi ra trường đủ nuôi thân đâu. Cứ thử xuất phát điểm ngày xưa năn nỉ xin bố mẹ cho đi học rồi vay 100% khi đi đại học đi rồi sẽ biết thế nào là gánh nặng đồng tiền. Và tôi cũng chẳng sống xa hoa gì đâu nhé. Rồi hãy nghĩ bố mẹ làm nông mà 3 xào ruộng thì sống kiểu quái gì dc, ngoài mùa gặt ra thì các ngày tháng khác lấy đâu tiền mua thịt mua mắm mua muối, tiền điện tiền nước. Bố mẹ k đòi hỏi gì nhưng mỗi tháng k gửi về cho bố mẹ dc 1 ít thì nhục lắm. Thôi tôi để lại cái ảnh rồi ngủ đêy:byebye::byebye::byebye:

Gửi từ HUAWEI ANE-LX2 bằng vozFApp

huy hary

Reaction score
0
Thyanh8686 said:
Tôi mắc mệt mấy ông cmt mà chưa load não lắm! Mà thôi, phải trẩu tre tý nó ms hot dc. :byebye::byebye:
Mmo là mấy cái này nhé các ông, ngành ngành cái con khỉ. Mà cái nữa đừng ai kêu tôi than vãn nữa vì cs vậy là hơn khối người, cơ mà mục tiêu của tôi k fai bố mẹ nuôi ăn học rồi ra trường đủ nuôi thân đâu. Cứ thử xuất phát điểm ngày xưa năn nỉ xin bố mẹ cho đi học rồi vay 100% khi đi đại học đi rồi sẽ biết thế nào là gánh nặng đồng tiền. Và tôi cũng chẳng sống xa hoa gì đâu nhé. Rồi hãy nghĩ bố mẹ làm nông mà 3 xào ruộng thì sống kiểu quái gì dc, ngoài mùa gặt ra thì các ngày tháng khác lấy đâu tiền mua thịt mua mắm mua muối, tiền điện tiền nước. Bố mẹ k đòi hỏi gì nhưng mỗi tháng k gửi về cho bố mẹ dc 1 ít thì nhục lắm. Thôi tôi để lại cái ảnh rồi ngủ đêy:byebye::byebye::byebye:

em chơi crypto à hay gì thế có gì chỉ anh với anh làm ytb mà khó quá

amarifleur

Reaction score
0
Thyanh8686 said:
Bế tắc chính ở đây là bố mẹ, chị em , hàng xóm kỳ vọng quá nhiều mà bản thân chỉ ở mức kém cỏi đó bác

Người trẻ bây giờ dễ mất phương hướng, chịu nhiều áp lực từ xã hội. Đơn cử với nhiều người, việc mua nhà gần như không thể, lại chịu gánh nặng từ những món nợ thời đại học, gần như cả cuộc đời là việc trả nợ.

Em nên kiếm một môi trường mới, kết bạn mới, tìm cho mình một mục tiêu mới. Ngoài ra nên tham gia các hoạt động thể thao để rèn luyện sức khoẻ và bớt suy nghĩ tiêu cực hơn.

PhamKhanh

Reaction score
0
Mình chỉ hỏi chủ thớt là nghề tay phải là Xây dựng à. và có ngại lấy chồng xa không? :shame:

Reaction score
0
mình cũng 94 mà chưa làm đc đồng nào đây, bạn bè vợ con sự nghiệp ngon lành hết rồi, haizzzzzzzzz

Được gửi từ iPhone 5s - vozForums

linhmarian

Reaction score
0
:chaymau:
Thyanh8686 said:
Kiếm tiền tỉ nợ 80 củ :go: Voz giờ giả gái phát dắt mũi dễ nhỉ :go: Nếu là gái thật thì cũng mạnh dạn đoán ở ngoài cá sấu, tính tình như con dở người suốt ngày lên mạng tự kỷ chả ai chơi :go: đừng trách mình độc mồm độc miệng :go:
Kiếm tiền tỉ vẫn nợ 80 củ là đúng rồi vì tiền mang về cho bố mẹ xây nhà, mua trâu bò, mua xe cho em trai, mua máy tính cá nhân và trả hơn 200trieu ngân hàng nữa. Biết nói câu gì thật ngầu cho bác ngẫm nhỉ? Mà thôi đ' nói nữa vì xuất phát điểm mỗi người k giống nhau, có nói thì k phải não ai cũng load dc

Gửi từ HUAWEI ANE-LX2 bằng vozFApp[/quote]

kệ tụi nó đi, như tôi lương 5,5 củ / tháng ( thực lãnh) mà vẫn có cái nợ 10 triệu từ lúc ra trường mãi chưa trả được nè :chaymau: tôi cũng 94