Mặc [Skincare] Dành cho các bạn Nam muốn điệu chút chút <3

Kevin Lucifer

Reaction score
0
bibanvingoctrinh said:
Cho em hỏi mua hàng innisfree thì shop nào ở TP HCM uy tín, chính hãng vậy ạ :gach:
Bạn vào các store chính hãng ấy, so với xách tay không chênh lệch nhiều, khuyến mãi đa dạng.
namsam429 said:
Kcn La Roche Possay là dùng cho mặt thôi hả mấy thím. Dùng toàn thân đc không nhỉ?
Dùng toàn thân được nhưng tốn lắm bác, bác mua cái dành riêng cho body ấy, rẻ hơn

BOT

Administrator
Reaction score
4
bibanvingoctrinh said:
Cho em hỏi mua hàng innisfree thì shop nào ở TP HCM uy tín, chính hãng vậy ạ :gach:
Bạn vào các store chính hãng ấy, so với xách tay không chênh lệch nhiều, khuyến mãi đa dạng.
namsam429 said:
Kcn La Roche Possay là dùng cho mặt thôi hả mấy thím. Dùng toàn thân đc không nhỉ?
Dùng toàn thân được nhưng tốn lắm bác, bác mua cái dành riêng cho body ấy, rẻ hơn

namsam429

Reaction score
0
Kevin Lucifer said:
Recommend cho mình vài loại với thím :adore:

plusvn

Reaction score
0
namsam429 said:
mặt thôi thím, thân mua loại khác. tuýp kem bé tí bôi thân thì bao nhiêu cho đủ :gach:

plusvn

Reaction score
0
namsam429 said:
mặt thôi thím, thân mua loại khác. tuýp kem bé tí bôi thân thì bao nhiêu cho đủ :gach:

fruz-Z

Reaction score
0
Mình dùng srm senka bị mụn, giờ sắp thâm rồi thì sài gì cứu giờ đây các bác

Có sản phẩm nào cung cấp dưỡng chất nữa luôn ạ
Em da thiên dầu

Kevin Lucifer

Reaction score
0
namsam429 said:
Recommend cho mình vài loại với thím :adore:
Bác thích La Rocher Posay thì mua dòng body của nó cũng được, mà mình thấy loại cho body không cần đắt lắm. Như Banana Boat hay Biore là được rồi

bibabibover1

Reaction score
0
Bác nào biết nơi nào bán srm garnier không nhỉ, hồi trước thích dùng loại này mà thấy tụi nó không bán nữa. Dùng thử chai laroche posay thấy có vẻ nó làm khô nhanh mụn hơn, thấy cũng ổn, mà mình thích garnier hơn.

ducdunggl2014

Reaction score
0
Giờ muốn trị rỗ nhẹ thì vô bệnh viện có chỗ làm ko hay phải ra ngoài vậy các bác (bệnh viện thì có bhyt)

Gửi từ Xiaomi MI 8 SE bằng vozFApp