[Siêu Trí Tuệ Việt Nam] Cậu bé 11 tuổi khóc khi bị xử ếp

masterb

Reaction score
0
mấy chương trình này toàn chơi chiêu trò tăng view

darkpanther

Reaction score
0
ldkdien said:
Óc chó cũng vừa thôi.
Thằng nhóc nó đi học bị bạn bè băt nạt,giáo viên thì coi khinh ,ko tôn trọng nó.
Ctr có tình tạo tình hướng như vậy để nó có thể chia sẻ về hoàn cảnh của nó để mn hiểu hơn.
Cũng như đám giao viên chó má của nó lũ bạn mất dạy biết mà tự nhục.
Mấy ông trong này miệng thì đòi công bang cho thằng nhóc nhưng lại đéo hiểu là show cố tình làm vậy để đòi lại công bang cho thằng nhóc trong cuộc song.
Ngu bẩm sinh hay xem show toàn skip hoặc xem cutscene với mấy tiêu đề ngu học hay zi vậy
Chưa thấy ai chửi gv hay bạn thằng nhỏ còn thằng nhỏ mang tiếng cay cú cục cằn rồi. Ý tưởng thành công vãi cả hà.

Hoa Tigon45

Reaction score
0
boycanthi.94.ver1 said:
Chương trình nó làm ra để ăn tiền mà chơi gì ăn ngta 5-0 chưa kịp cho chạy quảng cáo nữa hết ct cmnr nên phải thêm mắm muối đồ để mà chèn cái quảng cáo vô kím thim. Chậc, đựu mẹ thắng thua gì ba cái game show rẻ tiền có tụi dân trí thấp mới coi
Dân trí cao thì coi chương trình nào ? :chaymau:

ldkdien

Reaction score
0
Tao chỉ thấy, có những thằng coi xong mà ko chịu suy nghĩ, chưa gì đi chửi bới để thể hiện cái dân trí thấp của nó
)

ldkdien

Reaction score
0
darkpanther said:
Chưa thấy ai chửi gv hay bạn thằng nhỏ còn thằng nhỏ mang tiếng cay cú cục cằn rồi. Ý tưởng thành công vãi cả hà.
1 mình bạn suy nghi như thế, chứ đừng áp đặt ai cũng đều như vậy .
Còn show nói riêng, hay tt nói chung nó có thành công hay ko thì cần gì vozer nó công nhận.
Rating catxe của tt đủ chứng minh rồi bạn

bravovn

Reaction score
0
Chương trình tổ chức quá kém. Lỗi ko ở ai hết.
Chỉ sợ em nhóc 11 tuổi lên tivi tỉ tê kiểu này chắc về trường sẽ bị cô lập hơn nữa.
Sau vụ này chắc số lượng anti em cũng nhiều lên thêm, xem số lượng top cmt ở yt là đoán được.
Em sau chương trình này phải khổ thêm rồi. Thương em, bị người lớn đem ra làm trò, cuộc sống đảo lộn từ nhỏ.

Sent from Tiểu mễ gạo lức ghi chú 5 using vozFApp