Cute ^^

Reaction score
2
iklunio said:
IT làm lòi trĩ ra mới được 15-20tr, mấy thằng shiper coi vậy mà sướng phết :go:
chạy phọt cứt ra đó, ko chỉ trĩ, hít khói bụi, bệnh về cột sống ms được số đó bạn à ko phải đơn giản đâu :bye:

Xcing2

Reaction score
1
Trước làm shipper của 1 trang bán hàng online. Vì cũng khá có tiếng nên đơn giao ngày cũng 40-50 đơn. Giao trong nội thành thôi nhưng ship cod nên cũng chua bmẹ. Gặp đủ loại người. Biết hết tất cả các ngóc ngách của thành phố. Nắng gió bụi bặm thôi khỏi nói. Thỉnh thoảng gặp được vài em xinh vãi mà lại ăn mặc mát mẻ nữa. Cứ gọi là bao nhiêu mệt mỏi tự tan biến. Làm được 1 năm thì kiếm được vc khác. Mình làm được gần năm thì các ông trong đó cũng nghỉ hết. Giờ nhớ lại cũng có chút bồi hồi. Mình nghĩ nếu các bạn còn trẻ. Chưa tìm được vc thì cứ thử làm shipper xem. Thu nhập cũng tốt nếu chịu khó nhưng k nên làm lâu dài

laibiK.I.A

Reaction score
0
Hỏi ngu tí, làm shipper mà dính mai thúy. Nhưng mình có kiểm tra ko có gì nhưng nó giấu kĩ mình ko biết. Bị sự dzích thì mình có bị dính án ma túy ko ??

Reaction score
0
namnamnam123a said:
Có app nào chạy ship chỉ cần cmnd tiền cọc ko nhỉ ? lương ntn để mượn xe đi chạy thử phát
hỏi ké. Đang định tìm việc làm tết, chạy cho bên nào thì kiếm khá hơn mấy thím. Đang phân vân chạy grap với shipper

duykhaitri88

Reaction score
0
nct104 said:
vl có khi cũng đi làm shiper thôi, mẹ thợ lò than cày như chó nguy hiểm bụi bặm nóng bức các thứ tháng đc 2 chục mà shiper làm bên ngoài cũng tương đương thâm chí còn hơn :sosad:
Mỏ nào thế mai phen
Hà lầm đây

duykhaitri88

Reaction score
0
nct104 said:
vl có khi cũng đi làm shiper thôi, mẹ thợ lò than cày như chó nguy hiểm bụi bặm nóng bức các thứ tháng đc 2 chục mà shiper làm bên ngoài cũng tương đương thâm chí còn hơn :sosad:
Mỏ nào thế mai phen
Hà lầm đây:byebye:

Nickcongaidung

Reaction score
0
Gấu em cũng đang định bỏ ngân hàng về mở quán bánh mỳ với chạy thêm grab. Không biết có ổn ko

via vozForums for iPhone

confemale

Reaction score
0
Red Admiral said:
Chuẩn rồi. Mấy thằng giao hàng của ghtk, ghn, ... Toàn đứng dưới cổng mới gọi điện, trong khi giao giờ hành chính, địa chỉ nhà riêng. Gọi 10 lần thì hết 9 lần đang ở chỗ làm ko có nhà. Nếu bọn nó gọi trc tầm 30 phút thì sẽ sắp xếp về nhận đc hoặc nhờ ng nhận đc nhưng đéo thích cơ. Cá nhân thấy ngu học vậy đi làm giao hàng cũng ko oan
thế s k đặt oqr chỗ làm hoặc note khoảng thời gian ở nhà, time chỗ làm
Sent from Xiaomi MI 8 SE using vozFApp

Achilles6789

Reaction score
0
Nói chung ở tp ngày 100 đơn vẫn được, nhưng thương ở thành phố đơn giá thấp hơn, ghtk 18- 20 củ thì vẫn có, nhưng 40 củ mà ship thì đéo có đâu

Gửi từ Samsung SM-N950F bằng vozFApp

phamlongthien

Reaction score
0
mitterlucky said:
1 ngày chạy 100 đơn :stick::stick: kinh bỏ mẹ , 1 đơn bét cũng 15-30 phút. Chắc mối từ xưởng đại lý phân ra chi nhánh :stick:
Shipper ghtk ở sg em thấy chủ yếu chạy 1 khu vực vài phường thôi nên ko đến 15-30 phút 1 đơn đâu, nhiều khi thấy mấy shipper tới chung cư 1 lần gọi 5 6 người xuống lấy hàng :chaymau: