Share Hack MU season 13 cho anh em vozer

motcaiten0

Reaction score
0
tungbeongover2 said:
Hình này được tự động upload và chèn link bởi Voz Livinghồi xưa cũng xin hack bác này nghịch suốt :rofl:
Bác tên gì thế nhỉ :sweat::sweat: Lâu quá quên hết :sweat:

bluejokerrrr

Reaction score
0
motcaiten0 said:
Bản này mình làm lâu rồi, có nhiều cái mới nhưng lười update cho bản miễn phí này, anh em cứ xài thoải mái. Mình làm bằng Cheat engine nên win 10 thi thoảng nhận diện là virus, anh em cứ yên tâm xài. :beauty:
Hướng dẫn sử dụng:
- Xài phím số numlock để sử dụng
- Kết hợp phím 4-5 cùng lúc để hiệu quả.
- Sử dụng cho mu season 13 part 1-1, main version 1.18.19 (bản chưa có khuyên tai) Đa phần mu ss13 đều xài bản này. :gach:

P/s: Có bản thương mại Season 13 part2 IGCN, và Season 14 của legend.mu mình làm riêng, ko public.
Các bản season 8, 9 , 10, 12 ai cần cứ cmt tại đây, tối rảnh mình sẽ làm.
Nhớ đưa link.
Riêng season 6.3 fix khá nhiều và cũng quá nhiều version nên mình không làm vì tốn thời gian làm support. Một vài phiên bản IGCN 6.3 hoặc zteam xteam 6.3 thì làm có sẵn rồi.

Hello thím thớt :shame:
Có con MU này đêm mai ra, thím hack đc ko thím :beauty:
https://titanmu.net/

trungthoi17

Reaction score
0
Clbmu.net dc ko bác, ss 6.3 nhưng nếu dc bác viết dùm e cái tool, e hậu tạ

Gửi từ Vsmart Active 1+ bằng vozFApp

jabberwocky1803

Reaction score
0
trungthoi17 said:
Clbmu.net dc ko bác, ss 6.3 nhưng nếu dc bác viết dùm e cái tool, e hậu tạ

Gửi từ Vsmart Active 1 bằng vozFApp
Dơ vậy ba, còn mỗi cái mu non rs hay để cho người ta chơi. Tìm sv reset lậu nào mở 3 tháng đóng mở cái mới mà hack :sogood:

trungthoi17

Reaction score
0
jabberwocky1803 said:
Dơ vậy ba, còn mỗi cái mu non rs hay để cho người ta chơi. Tìm sv reset lậu nào mở 3 tháng đóng mở cái mới mà hack :sogood:
Wtf dơ, thế m nghĩ hack sv nào thì sạch, chui vào thread này thì cá mè 1 lứa thôi bày đặt quân tử tàu.

jabberwocky1803

Reaction score
0
trungthoi17 said:
Wtf dơ, thế m nghĩ hack sv nào thì sạch, chui vào thread này thì cá mè 1 lứa thôi bày đặt quân tử tàu.

Thôi bớt, m thích hack thì ra hack mu rs 3 tháng 1 sv. Mu người ta mở cả 2 năm hơn chơi sạch sẽ m lại vào phá thì chả phải rác rưởi :sogood: Chắc thấy sắp mở sv rs nên kiếm chác hả chú :haha: Làm người phải có cái tâm, chỗ nào dơ thì mình dơ 1 lứa còn chỗ nào sạch sẽ thì đừng làm vấy bẩn người ta :baffle:

trungthoi17

Reaction score
0
jabberwocky1803 said:
Thôi bớt, m thích hack thì ra hack mu rs 3 tháng 1 sv. Mu người ta mở cả 2 năm hơn chơi sạch sẽ m lại vào phá thì chả phải rác rưởi :sogood: Chắc thấy sắp mở sv rs nên kiếm chác hả chú :haha: Làm người phải có cái tâm, chỗ nào dơ thì mình dơ 1 lứa còn chỗ nào sạch sẽ thì đừng làm vấy bẩn người ta :baffle:
À thôi m có tâm rồi, cố gắng tịnh tâm đi nhé:sogood:, ngửi dez nổi thể loại như m, t chỉ biết hack có lợi cho t, còn thằng con nào ảnh hưởng thì kệ cm nó, ba cái thứ ngụy quân tử mò vào đây ra thể thống cái chó gì mà bố đời :look_down: