Sẽ làm gì khi bị đồng đội chửi hoặc đối thủ áp chế tinh thần

Moonlight Shadow

Reaction score
0
Gặp các thím ở đây lại nhớ chuyện mình cầm Leona Sp. Bên em AD Ez đấu Thresh MF bên kia, em toàn me con Thresh kéo trúng Ez rồi lao vào stun cho Ez flash ra bắn. Nuôi thằng Ad béo tốt phút 15 đã 8 mạng :gach:. Tí bác Xz đi rừng xuống bot gank. Thấy 2 thằng kia thọt, lao thẳng vào trụ nằm luôn trong đó, chửi tới tập rồi afk. Team 4v5, mình em tank, team còn Jayce với Teemo, toàn phải mở Combat, lao lên mình chết kéo được 2 3 thằng chung. Cơ mà ván đấy thua vì nó đẩy ác liệt quá. Cuối trận 0/15/35. Tí 3 thằng ra ngoài thi nhau chửi em feeder, ngu :surrender: Biết thế AFK cho trời nó đẹp, tụi nó chỉ biết mình xanh, chứ do ai thì không cần biết :gach:. Nhiều lúc chơi Sp phải nhịn nhục, nghe chửi này nọ, rồi toàn mấy thánh ăn nhiều kể công, nghe nản mà vẫn cố đánh :chaymau: Ức chế quá thì AFk, nói nhiều mệt chả thông được xíu não nào của bọn nó :beauty:

T

Thụy Nobita

Guest
Cấm chat bạn ei hoặc kệ mợ chúng nó mình có lần chơi lux đầu trận hơi thọt bị thằng yi team mình với reze team bạn chửi sml cuối trận 12-4 tự dưng cả lũ im hết :)

Thụy

Reaction score
1
Cấm chat bạn ei hoặc kệ mợ chúng nó mình có lần chơi lux đầu trận hơi thọt bị thằng yi team mình với reze team bạn chửi sml cuối trận 12-4 tự dưng cả lũ im hết :))