superdoraemon

Reaction score
0
muacokho____ said:
Giống.mình thế nhỉ. Vẫn còn đam mê vl mà thật sự là ko còn cầm con chuột lên dc nữa. Đi làm tối về mệt rã người cơm xong chỉ muốn đi ngủ. Dc ngày chủ nhật nghỉ thì phải đi quan hệ bạn bè họ hàng... 1 năm chỉ còn đợi dịp TI là mấy ae dota xưa tụ họp 1 bữa tối chung kết cùng nhau xuyên đêm uống bia xem giải nc ôn lại kỉ niệm xưa thôi.

Sent from Xiaomi Redmi 4A using vozFApp
năm nay thì tăng ca 12 tiếng chả còn coi được. chung kết tổng coi dc chút xíu xiu.
cuộc sống càng vội vã.
anh em thì tứ tán mỗi đứa 1 phương.
kỷ niệm cũng chỉ là quá khứ mơ hồ :(:)(:)((

THE CATALYSM

Reaction score
0
DarkShire said:
Nhưng tui chả bao h cay cú đến mức bỏ chơi dota2 vì 1 con slark bé bỏng cả :adore:
bõ chơi ????????????
heoo no nigga
tôi luôn luôn chơi và luôn luôn give feedpack
đó là cách thể hiện một người còn có quan tâm thực sự đến sự xống còn của gem này
đến khi nào các thím thấy không ai quan tâm thậm chí người ghét cũng không có thi cái đó mới là đáng sợ

Gar Gar Gar

Reaction score
0
THE CATALYSM said:
bõ chơi ????????????
heoo no nigga
tôi luôn luôn chơi và luôn luôn give feedpack
đó là cách thể hiện một người còn có quan tâm thực sự đến sự xống còn của gem này
đến khi nào các thím thấy không ai quan tâm thậm chí người ghét cũng không có thi cái đó mới là đáng sợ
Shat ap Peesaint :">

vozer chay exciter

Reaction score
0
Nghỉ từ hồi đầu tháng 5 giờ mới chơi lại mấy ván.
Không ngoài dự đoán, chuỗi đỏ liên tọi :beauty:
1089287

hari10ago

Reaction score
0
Công nhận từ ngày đi làm tới giờ là đã 2 tháng hơn r nhưng chưa chơi nổi 1 game nào, kh hẳn là kh có thời gian, mà cảm giác động lực giờ mất đi rồi :sosad:. Nhớ trước kia có giải major hay minor nào cũng tryhard thức đêm xem, hôm sau chém gió tung trời vs lũ bạn a này hay, a kia tạ,... Bh còn chả b' meta lạc trôi như thế nào rồi.. Ôi nhớ quá thanh xuân của t :((

MOUNTAIN_TUNG2016

Reaction score
0
Nhớ hồi dota 1 ae chơi chung vui vãi lìn, 5 thằng nghĩ ra mấy trò bẩn bựa như 5 thằng chọn 5 con global với dagon, cứ 5 thằng CD xong là đm đi tìm và diệt, tuy thua nhưng mà vui vãi, ôi thời ấy nay còn đâu

taneti

Reaction score
0
từ lúc đi làm với có gấu là chia tay em nó rồi. Không còn động lực chơi nữa

flat

Reaction score
0
cugia1991 said:
Hồi sinh viên nghèo, xài con lap cùi cũng gắng cày dota2, đi làm rồi, vợ con rồi, máy xịn rồi mà chả muốn chơi, lâu lâu lũ khốn nạn mà chúng ta gọi là bạn thân alo thì làm vài ván( ra net chơi)
Tối ngủ còn ko yên chứ bảo sao mà chơi:((
Vợ mới sinh đứa thứ 2, cu kon 3 tuổi đang nằm chung giường, mà địt mẹ nó chứ, giường mét 6 mà mình nằm dc 40cm ngoài mép. Địt mẹ nó:shot:

Sent from LGE V20 using vozFApp
Không địt mẹ nó thì địt ai hả bác? :sexy:

THE CATALYSM

Reaction score
0

Blood loss in a bathroom stall

A southern girl with a scarlet drawl

Wave good-bye to ma and pa

'Cause with the birds I'll share...