Sau 2 ngày chia tay, e học được nhiều điều quá. Cảm ơn voz.

demonkunkun

Reaction score
0
Sao hôm kia gái mình chia tay éo có đoạn làm bạn gì hết vậy, cũng éo nhẹ nhàng như vậy đâu :sad: đúng người con gái đặc biệt mà

Linhlatin

Reaction score
0
hoangdeath23 said:
Là bạn thỉnh thoảng gặp nc vẫn đc mà. Còn trẻ thấy vậy chứ sau lại nghĩ khác. Fb có 2 con nyc. Vẫn nc bt chém gió các kiểu. Yêu từ cấp 2 rồi cấp 3 rồi tạch. H đứa nào cũng có gia đình hết rồi. Nói chung xong xuôi rồi k còn vương vấn nữa thì cũng cười nc xã giao để có khi gặp k bị khó xử. Coi như là 1 kỷ niệm thôi.
Vâng. E cũng không trách móc gì nó. E tôn trọng lựa chọn của nó. Giờ chỉ còn là kỉ niệm thôi.
Vmware206 said:
Đừng buồn thím. Hình như ai cũng sẽ phải buông 1 mối tình mà mình nghĩ có lẽ đã là cả cuộc đời. Em cũng đã được như thím . yêu 3 năm, chia tay tới giờ được 6 tháng r :tire:
Mới đầu khó khăn lắm thím, nhưng chắc e cũng sẽ ổn lại nhanh thôi. Nó cạn tình rồi thì mình cũng chả giữ mãi làm gì
Sent from Xiaomi Redmi Note 7 using vozFApp

Linhlatin

Reaction score
0
demonkunkun said:
Sao hôm kia gái mình chia tay éo có đoạn làm bạn gì hết vậy, cũng éo nhẹ nhàng như vậy đâu :sad: đúng người con gái đặc biệt mà
Làm bạn với nyc khó xử lắm thím ạ. Phải giữ khoảng cách này nọ. Nói chuyện lại cũng chỉ là xã giao thôi.

Reaction score
1
:"> Năm 2 à, biết code android hay js gì ko? Hộp để mình share project làm kiếm tiền qua cơn thất tình nhé :)

Sent from ; using vozFApp

Reaction score
1
:"> Năm 2 à, biết code android hay js gì ko? Hộp để mình share project làm kiếm tiền qua cơn thất tình nhé :)

Sent from ; using vozFApp

Linhlatin

Reaction score
0
nhathotinhkotuyetvong said:
E cảm ơn ạ. E biết chút js thôi a, nhưng trình vẫn gà lắm ạ. E theo web. Giờ e muốn nghỉ ngơi chút để quên a ạ. Sau này nếu đc e xin nhờ cậy a.

Miss Me

Reaction score
0
Bà kia còn nói đc như vậy thì cũng không đến nỗi nào.thôi cố lên người anh em

laiminhtuvn

Reaction score
0
Bjo nghĩ buồn thôi sau này ngẫm lại thấy mọi thứ cũng bth Cứ giữ liên lạc đi, làm bạn cũng đc. Dù sao mấy năm thanh xuân ngta cũng yêu cũng hy sinh cho mình, vậy là đủ rồi.

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 3 bằng vozFApp