tongthongnamvung09

Reaction score
0
mrsongphuong said:
Đọc comment của mày mà tao ko nhịn được cười.
Có lẽ mày chưa gặp nên chưa biết
1. File cache download lưu ở đâu tùy chỉnh là được, mặc định lưu ở ổ c, nên ko bàn tới. Đối với tao dành riêng ổ E để chứa dữ liệu download, nên đặt cache ở ổ E luôn, để khi nó resume các phần lại sẽ nhanh hơn.
2. Vấn đề chính ở đây, mày vọc thử rồi lên đây xin lỗi ae nhé
Mày thử tìm cái file film hd nào nặng 1 tí, khoảng 5-6gb là được rồi. Mày down 0.01% thôi rồi stop.làm đi làm lại khoảng 10 lần như thế và mày nhớ là chọn chế độ ko ghi đè mà tạo tên khác nhé. Vd: phim.avi, lần 2: phim(1).avi, lần 3: phim(2).avi ...., mày làm 10 lần như thế xem nó có chiếm ổ cứng của mày 50-60gb ko nhé.
Người ta nói ,ko biết thì đừng có cãi

Sent from my IM-A820L using vozForums
:sweat: thím cứ bình tĩnh lại đi. Thảo luận, ko chửi →_→

tivisony

Reaction score
0
vừa cài ccleaner vào có thêm hơn 5G, nhưng thế là chưa đủ :gach:

princepss said:
còn thằng chủ thớt đưa teamviewer tao xem cho nhanh.Lắm thầy nhiều ma biết cái lol gì đâu
cho em thứ gì để em tin thím k voocj nát máy e đi :gach:

nguyenvanloc

Reaction score
0
mrsongphuong said:
1. File cache download lưu ở đâu tùy chỉnh là được, mặc định lưu ở ổ c, nên ko bàn tới. Đối với tao dành riêng ổ E để chứa dữ liệu download, nên đặt cache ở ổ E luôn, để khi nó resume các phần lại sẽ nhanh hơn.
Mày thử tìm cái file film hd nào nặng 1 tí, khoảng 5-6gb là được rồi. Mày down 0.01% thôi rồi stop.làm đi làm lại khoảng 10 lần như thế và mày nhớ là chọn chế độ ko ghi đè mà tạo tên khác nhé. Vd: phim.avi, lần 2: phim(1).avi, lần 3: phim(2).avi ...., mày làm 10 lần như thế xem nó có chiếm ổ cứng của mày 50-60gb ko nhé.

vấn đề 1 tao đã nói r.
Vấn đề 2 đã thử và máy tao vẫn còn nguyên dung lượng, k bị mất ok?
đợi tao chup ảnh ppost cho

anhyeuviolet

Reaction score
0
nguyenvanloc said:
Theo như 2 chú nói thì nãy h a chẳng nói sai ở cái nào cả ok?
Còn mấy thằng bệnh kia nó nói file 2gb, down 1% dừng k down nữa vẫn chiếm dung lượng 2gb.
Ah, anh chú gì ở đây ?

Mình chỉ xác nhận cái gì mình biết thôi.
Còn khúc trên ai đúng ai ko thì chịu ko dám bình luận :gach:
Ớn lắm !

tivisony

Reaction score
0
phamluongpxl said:
Người ta góp ý kiến, sai thì chứng minh cho họ thấy, tranh cãi cho rôm rả, để còn vỡ ra vấn đề. Mở miệng ra là chửi người khác ngu, thế thì còn đéo ai dám phát biểu góp ý, bao giờ mới tiến bộ được :sogood: , chỉ tội thằng chủ thớt mò mẫm
p/s : góp ý chủ thớt có trường hợp sử dụng photoshop hoặc 1 số phần mềm thiết kế trong quá trình nó nặng quá hoặc đơ sau khi thoát ra sẽ tạo ra 1 file rác nặng tầm 10~12Gb , chủ thớt kiểm tra lại folder user xem có vượt quá 10Gb ko. :go:
user em có 3,69G thôi bác

anhyeuviolet

Reaction score
0
Thớt quỡn thì inbox tim viu mình xem cái ở C xem nó là dạng nào.
Mình free tới 12h đấy. :D

cuabacang

Reaction score
0
Chắc win 8 rồi, hôm nọ bị 1 phát, tắt chức năng ram ảo đi giảm hơn chục Gb

princepss

Reaction score
0
tivisony said:
vừa cài ccleaner vào có thêm hơn 5G, nhưng thế là chưa đủ :gach:

cho em thứ gì để em tin thím k voocj nát máy e đi :gach:
có cái lol gì không thì lock nó lại.t rảnh lên t xem qua không hơi đâu ôm rơm làm gì?Không cần thì thôi,nghe trên này nó phán thì mò đến đời nào?

nguyenvanloc

Reaction score
0
princepss said:
chúng mày cãi nhau về cái gì thế?:surrender:

Muốn thử đúng hay sai chúng mày cứ download phim JAV 2G thông qua IDM rồi cho lưu vào ổ D,xem nó có hiện file ở ổ D hay down xong nó mới hiện file...là hiểu.:chaymau:
Còn delete history của IDM chỉ là phần dẫn tìm file trong ổ cứng của IDM,cm xóa đi chẳng được cái gì,để đấy chẳng sao.Xóa file đi rồi thì đường dẫn này như vứt đi..nó có tốn cái dung lượng của cm đâu:go:
mrsongphuong said:

anhyeuviolet said:
Ah, anh chú gì ở đây ?

Mình chỉ xác nhận cái gì mình biết thôi.
Còn khúc trên ai đúng ai ko thì chịu ko dám bình luận :gach:
Ớn lắm !
Kết quả test đây nhé, chú ý thời gian, số file đang down bị tạm ngưng, hủy và dung lượng các ổ cứng:

anhyeuviolet

Reaction score
0
:gach: theo hình trên thì mình nói đúng nhé.
Load tới đâu thì tính tới đó. Nó ko giống Torrent hồi trước mà xí chỗ cả GB đâu.
Cho mình cái link tải đi bác :D