sắp phỏng vấn onsite Amazon (đi thật)

fud_etra

Reaction score
0
Làm kỹ thuật mà IELTS 8.0 tiếng Pháp B2 như ông này thì trên voz chắc đếm chưa được 1 bàn tay. Giỏi thì cứ đi chôi, chúc thím may mắn

scorpione

Reaction score
0
Frozen0rchid said:
thử đặt mình vào vị trí nhà tuyển dụng, ông có muốn bỏ tiền ra trả tiền vé máy bay khứ hồi từ VN tới Can nơi ăn chốn ở trong vòng ít nhất 3-4 ngày cho 1 thằng ứng viên ất ơ không :gach:. Đến vòng này rồi thì nhiều lắm còn được 3 thằng ứng viên trong khi đối với AMZ thì ứng tuyển cho vị trí SDE2 này tôi dám chắc không dưới 100 người. Tỉ lệ trúng tuyển khi đến được vòng này so với các vòng đầu tăng hơn 30 lần
Vé mb SGN-CAN khứ hồi có là bao so với quỹ dành cho mảng tuyển dụng của nó, $2k/ứng viên là hết nấc

moonrise...tomoko

Reaction score
0
LuciferMorningstar said:
Bác nào muốn định cư bên Canada theo diện làm việc như bác thớt thì pm mình nhé :)
:byebye::byebye:Dốt english có được không

viper46

Reaction score
0
LuciferMorningstar said:
Bác nào muốn định cư bên Canada theo diện làm việc như bác thớt thì pm mình nhé :)
Tuyển Designer ko bác?:beauty::beauty:

asklyking

Reaction score
0
LuciferMorningstar said:
Bác ib e với. Nick e ko đủ post để ib cho bác. :sosad::sosad::sosad:
Thanks bác :pudency:

crazykid.1

Reaction score
0
em cũng đang đi theo hướng của thớt, cũng ra trường, không đi làm ở đâu ngồi ở nhà học 6006, 6046, 6042 của MIT OCW và đọc được vài trang của CLRS, đọc được 1 quyển sách C của cha đẻ ngôn ngữ, cũng vừa đọc xong 1 cuốn tiểu thuyết bằng tiếng Anh mà đọc xong chẳng hiểu là thấm được cái gì
hi vọng tương lai sẽ có nhiều cơ hội đến với em. Dù biết rằng nó không dễ dàng chút nào. Hiện tại thì em bỏ hết học hành tập trung vào tán đổ 1 cô gái đã
. Cuộc đời của em hiện tại chỉ có ăn, ngủ, đọc sách, chơi đàn, nghĩ cách rủ gái đi chơi thôi ạ. Thật là gian nan
Ai cũng có những lúc khó khăn mà

P/s em cũng học nhưng học bên Điện tử thôi ạ.

WasupMoFucker

Reaction score
0
darkh3ll said:
thực ra thì tới vòng onsite là vòng 4 rồi đấy.

1. nộp CV -> ok -> 2 test -> 3 phone interview -> 4 onsite.

https://techtalk.vn/review-phong-van...ua-amazon.html

Bạn mình nó pass đợt này, đợt đó AMZ qua hẳn VN luôn, khá rầm rộ, dân IT chắc ai cũng biết.
Thì mình có bảo phải nhiều vòng nữa đâu
Căn bản thấy các ông kêu vòng cuối deal lương là chính nghe hơi ảo :surrender:

Frozen0rchid said:
thử đặt mình vào vị trí nhà tuyển dụng, ông có muốn bỏ tiền ra trả tiền vé máy bay khứ hồi từ VN tới Can nơi ăn chốn ở trong vòng ít nhất 3-4 ngày cho 1 thằng ứng viên ất ơ không :gach:. Đến vòng này rồi thì nhiều lắm còn được 3 thằng ứng viên trong khi đối với AMZ thì ứng tuyển cho vị trí SDE2 này tôi dám chắc không dưới 100 người. Tỉ lệ trúng tuyển khi đến được vòng này so với các vòng đầu tăng hơn 30 lần
Ếch ngồi đáy giếng vừa thôi, tầm cỡ FAANG chi máy bay ăn ở cho interview quá là bình thường luôn, vẫn tạch như thường