Sắp phỏng vấn ở DXC vị trí intern .Net xin ít kinh nghiệm

h2grubby

Reaction score
0
Số là em sắp đi phỏng vấn intern .Net ở DXC, lần đầu pv nên chưa có kinh nghiệm run lắm ạ :sosad:
Em chỉ biết ôn hướng đối tượng vs SQL, một vài bài kỹ thuật lập trình cơ bản
Bác nào cho em biết em nên ôn lại cơ bản những thứ gì thêm khi đi phỏng vấn với :( Bác nào hảo tâm nữa thì cho em biết phỏng vấn intern nó sẽ hỏi em những gì để em chuẩn bị :pudency:
Em cám ơn ạ :stick:

pmt199x

Reaction score
0
h2grubby said:
Số là em sắp đi phỏng vấn intern .Net ở DXC, lần đầu pv nên chưa có kinh nghiệm run lắm ạ :sosad:
Bác nào cho em biết em nên ôn lại cơ bản những thứ gì thêm khi đi phỏng vấn với :( Bác nào hảo tâm nữa thì cho em biết phỏng vấn intern nó sẽ hỏi em những gì để em chuẩn bị :pudency:
Nộp thẳng fresher đi nó đang thiếu người kiểu gì chả pass. Bạn mình ngu như bò vẫn vô làm bình thường, vô đó rồi vừa học vừa làm trao dồi lên

h2grubby

Reaction score
0
pmt199x said:
Nộp thẳng fresher đi nó đang thiếu người kiểu gì chả pass. Bạn mình ngu như bò vẫn vô làm bình thường, vô đó rồi vừa học vừa làm trao dồi lên
Bên đó bảo fresher hiện chỉ còn bên java bác ợ :pudency:
Em lại không chuyên bên java, với lại thực tập cũng có lương, sau lên thử việc và nếu được thì lên nhân viên chính thức luôn nên theo em thì em thấy cũng ổn :pudency:

Sniper_V2

Reaction score
0
h2grubby said:
Bên đó bảo fresher hiện chỉ còn bên java bác ợ :pudency:
Em lại không chuyên bên java, với lại thực tập cũng có lương, sau lên thử việc và nếu được thì lên nhân viên chính thức luôn nên theo em thì em thấy cũng ổn :pudency:
Thì vào JAVA mà làm, khác mấy .NET đâu :byebye::byebye: Coi như học lại từ đầu đúng chuẩn Fresher

h2grubby

Reaction score
0
Sniper_V2 said:
Thì vào JAVA mà làm, khác mấy .NET đâu :byebye::byebye: Coi như học lại từ đầu đúng chuẩn Fresher
Hay là v đi ta :sogood:
upppppp

namewy1995

Reaction score
0
Cứ bảo e chỉ làm fresher thôi, không intern.
Nó thiếu người phải nhận thôi :look_down::look_down:

perboy

Reaction score
0
pmt199x said:
Fresher bị ràng buộc 2 năm 20tr nhé :beauty:

ItKhiComment

Reaction score
0
h2grubby said:
Sinh viên năm mấy rồi? Còn vướng lịch học gì k? Muốn qua NT thì đá nhẹ cái CV vào vùng kín e :beauty:

lagkinhdi

Reaction score
0
ItKhiComment said:
Sinh viên năm mấy rồi? Còn vướng lịch học gì k? Muốn qua NT thì đá nhẹ cái CV vào vùng kín e :beauty:
NT là gì thế bác , ở đâu thế . Em đang thử việc .net mà cty làm về mảng game em không thích lắm nên đang tính kiếm cty khác ạ.