heartgoldsilversoul

Reaction score
0
T.Bag said:
Trông xịn sò này chắc mắc lắm hả bác
Gửi từ LGE LGM-V300L bằng vozFApp
Tuỳ dòng ạ, của mấy hãng như gillette , degree, mitchum thì giá ok, còn các dòng lăn của các hãng nước hoa thì giá cao hơn.
via vozForums for iPhone

heartgoldsilversoul

Reaction score
0
Wenger Arsene said:
giá cả chai Versace Pour Homme như thế nào ông ơi :beauty:
Versace Pour Homme là dòng lăn khử mùi nước hoa , nếu bạn làm văn phòng ít vận động thì xài ok, chứ vận động nhiều mùi hương ko giữ dc lâu vì các dòng lăn khử mùi nước hoa đều ko chống mồ hôi. Giá 450k bạn nha. Nó cũng thơm thư Acqua Di Gio vậy
:byebye:
via vozForums for iPhone

vtproduction

Reaction score
0
Tr0ll said:
Bác nào biết chỗ nào mua online loại này ko? Uy tín tí ah, dùng trúng hàng fake thì chán lắm.
mình toàn mua ở Guardian :byebye::byebye:

Maverik

Reaction score
1
Wolfgang Amadeus said:
Mình thấy có 2 lọ màu đỏ và màu trắng, 2 màu này khác nhau gì mấy bác?
Đọc trên thân hộp, nếu là Deodorant thì là dạng gel chỉ khử mùi, nếu là Deo Antipespirant thì là dạng sáp kết hợp ngăn mồ hôi và khử mùi.
Đỏ thường là loại 1, trắng là loại 2, đấy là cho sp khử mùi.
Còn body wash thì trắng là dòng Fresher dạng thơm mát, còn đỏ thì là Red với Red zone cái chết tiệt gì đấy, hình như là dân chơi.

Wolfgang Amadeus

Reaction score
0
Maverik said:
Đọc trên thân hộp, nếu là Deodorant thì là dạng gel chỉ khử mùi, nếu là Deo Antipespirant thì là dạng sáp kết hợp ngăn mồ hôi và khử mùi.
Đỏ thường là loại 1, trắng là loại 2, đấy là cho sp khử mùi.
Còn body wash thì trắng là dòng Fresher dạng thơm mát, còn đỏ thì là Red với Red zone cái chết tiệt gì đấy, hình như là dân chơi.
Okay tks bác
Sent using vozFApp

REALMADRIDno1

Reaction score
0
vào đọc topic sau đó đặt luôn shopee loại wolfthorn- deodoran stick. Mùi giống kiểu kẹo ngọt, dùng từ đêm hôm trước tới túc tan làm hôm sau thì thấy gần hết tác dụng